Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามวิธี ทําให้เวลาเปิดวินโดว์ต้องใส่พาส หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามวิธี ทําให้เวลาเปิดวินโดว์ต้องใส่พาส หน่อยคับ

รบกวนถามวิธี ทําให้เวลาเปิดวินโดว์ต้องใส่พาส หน่อยคับ

ของผมเป็นโน้ตบุคอ่ะคับ อยากให้ทุกครั้งที่เปิดเครื่องต้องใส่พาสอ่ะคับ รบกนผู้รู้ด้วย

ไป Control panal >> User >> เลือกชื่อที่ใช้งาน >> กำหนดพาสเวิส แค่นี้แหละครับ

Comment

ง่ายที่ สุดๆๆๆ administrator เครื่อง นั่นเอง

Comment

ทำแล้วไม่ได้ มันก็เขาวินโดว์เลย ใส่พาสใส่อะไรหมดแล้วนะ

ต้อง log off แล้วเขาใหม่ถึงจะถามพาส

แต่เปิดเครื่องมา มันก็เขาวินโดว์ปรกติ

Comment

controlpanet>user account>Change The way....> Use welcome..กับ Use fast ติ๊กออก2 อันเลยครับ

Comment

Working...
          X