Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ truewifi อยู่มั้งครับช่วยเข้ามาดูกันหน่อยครับtrueมันโคตรเหลี่ยมจัดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by truemoney View Post
    Modem ADSL แปลงเป็น Router หรือยังครับ ถ้าแปลงแล้ว ตัว Router มันจะต่อให้เองนะครับ แต่ต้อง Add - Username + Password เข้าไปในตัว Router ด้วยนะครับ.

ปล. แล้วไม่ต้องใช้โปรแกรม ของ true ที่มากับแผ่น CD นะครับ Uninstall ออกไปเลย เพราะตัว Modem มันจะต่อให้เอง.
    truewifi เราใช้แค่ตัวรับสัญญาณนะครับ ไม่ใช่ ADSL ที่มาเป็นสายอะครับ
    รับจาก hotspot ที่ทรูเป็นคนปล่อนมานะครับ แล้วเวลาใช้งานก็คือ login ผ่านหน้าเว็บนะครับ

Comment

เล่นฟรี ก๊าบ ไม่เดือดร้อน

Comment

Originally posted by fixitmodify View Post
        ฟรีเดือนละ 10 ชม. หรอคับ หรือว่าแอบไปแฮ็กใครมา

Comment

Originally posted by fixitmodify View Post
          จับมือ อิอิ

Comment

เหลี่ยมจิงๆ

Comment

เกลียดจริงๆ ในเงื่อนไขก็ไม่มี ไอ้พวกนี้เหลี่ยมจัดจริงๆ

Comment

adsl ก็ตัดทุก 24 ชม. งับ +="!

ps เมืองนอก เค้ายังไม่เห็นต้องมีตัดเลย

Comment

เห็นว่าที่ต้องตัดเพราะไว้เก็บข้อมูลอ่ะ

ผมเองก็ใช้โปรแกรมต่อเนตเองอยู่อ่ะ ADSL Autoconnect
                  ไม่ใช่ wifi ใช้ได้ไหม ตั้ง user pass แล้วตั้ง autoconnect แค่นั้น ต่อเองทุกครั้งที่เปิดหรือเนตตัด

Comment

ของผมใช้เนตฉลามสองเมก มันบอกว่าต่อได้นาน 24 ชม. สุดท้ายก็ 90 นาทีตัดเหมือนกัน
                    รู้สึกว่าทุยมันจะใช้โปรแกรมเช็คmacเก็บลงฐานข้อมูล เวลา login ผ่านเว๊บมันก็จะเริ่มนับ session พอครบเวลาก็จะ clear mac นั้นออกจาก database ทำให้ต้อง reconnect เพื่อ login ใหม่ (เดาเอานะ)
                    เพราะของผมพอครบ 90 นาทีมันจะหลุด ต้อง repair network ใหม่ถึงจะเข้าหน้า login ได้

Comment

อ่านแล้วเซงแทน

Comment

สาดดดดดดดดดดดดด.............ดีนะยังไม่ได้สมัคร เกือบไปแล้วตรู....

ขอบคุณที่บอกด้วยครับ

Comment

T-Online ช่วยท่านได้ครับ ลองใช้ดูสนใจก็เสียเงินกับคนที่เขียนโปรแกรมนี้ด้วยนะครับ

Comment

Working...
                          X