Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนําบอร์ดมา OC Amd x2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนําบอร์ดมา OC Amd x2 หน่อยครับ

สเป็คผมตามลายเซ้นเลยครับ มัน ปรับไฟไม่ได้ Oc ไม่ไปเลยครับ ว่าจะหาใหม่เอาที่มันoc ได้เยอะๆหน่อยพี่ช่วยเเนะนําหน่อยครับ รุ่นไหนดี(มือสองไม่เกินสามพันครับ)
    พี่คนไหนใช้ amd x2 อยู่มาเเนะนําหน่อยครับ เหนบางคนไป สี่กิ๊กเลย ไปไงหว่า อยากไปมั้ง
    ขอบคุณครับบ

อยากเสียตังเท่าไรครับ

อยากได้เท่าเข้าไม่ยากครับ ซื้อเหมือนเข้าทุกอย่าง ไม่ถึงก็ไกล้เคียง มีตังพอหรือเปล่าเท่านั้นเองครับ

Comment

งบเเค่ สามพันอะคับ เอาเเค่คล้ายๆก็พอ 5555

Comment

ABIT AX78 งบขนาดนี้ตัวนี้น่าจะดีสุด

Comment

cpu มันตันอะคับ จะ oc x2 ตังค่า mb อาจจะซื้อ cpu ตัวแรงกว่าได้ - -

Comment

Working...
          X