เล่นกันแต่ละเกมส์ กราฟฟิกสูงๆทั้งนั้น มีคนเล่น SF ไหมคับ แนะนําอุปกรณ์ที
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6

Thread: เล่นกันแต่ละเกมส์ กราฟฟิกสูงๆทั้งนั้น มีคนเล่น SF ไหมคับ แนะนําอุปกรณ์ที

OverclockZone Member aegiseve's Avatar

Default เล่นกันแต่ละเกมส์ กราฟฟิกสูงๆทั้งนั้น มีคนเล่น SF ไหมคับ แนะนําอุปกรณ์ที

พอดี ผมคลั่งไคร้เกมส์นี้มาก ให้อุปกรณยี่ห้อไหนกันอ่ะคับ

ผมใช้เม้า a4tech x7

กำลังจะหาซื้อหูฟังดีๆไว้ฟังเสียงเท้าซักตัว แนะนําทีงับ เอาราคาพอสุ้ไหว

2500

OverclockZone Member

ดี๋ยวตีหัวให้เลย

จะซื้อดีๆมาเล่น SF ทำไมครับ เพราะยังไงมันก็ปรับได้แค่นั้นอะ-*-

ซื้อแล้วเอามาเล่นเกมอื่นยังดีกว่าเยอะเลยนะ-*-

OverclockZone Member amstel's Avatar

หูฟังตัว200-300ก็หรูแระเอาแบบครอบหู

OverclockZone Member einepommes's Avatar

ผมเล่นจนเลิกเล่น ไปและ แต่มันก็ มันดีนะ ถ้าเล่นหลายๆคนกับเพื่อน เป็นพันเอกยังไงก็ยังเหมือนเดิม เหอๆๆๆ

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

ต่อให้ใช้ X-Fi+Gigaworks S750 เสียงก็ไม่ต่างไปจากเดิมครับ

OverclockZone Member sakuaka's Avatar

เกมSFก็สนุกดีนะคับต่ที่เกมมันน่าเบื่อก็เพราะคนเล่นไม่ใช่เกมส์คับถ้าจะซื้อหูฟังก็เอาถูกๆก็ได้199-300อ่ะเสียงมันอาจดีขึ้นนิดนึง

Bookmarks

Bookmarks