Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยย เล่น R6V ไม่ได้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยย เล่น R6V ไม่ได้เลยครับ

ใครก็ได้ช่วยผมทีครับ คือลงเกม R6V : 2 ไปตอนแรก ลงยาแก้ไอเรียบร้อยแล้ว

คลิกเข้าเกมปั๊ป มืดซักพักแล้วก็เด้งกลับมาหน้าเดสทอป

เลยนึกว่าต้องใช้ภาคแรก ไปลงภาคแรก อัพแพทเป็น 1.06 พร้อมยาเรียบร้อย

คลิกเข้าภาคแรก - -* เข้าไปไม่ถึง 4วิ คือยังไม่ทันได้เห็นโลโก้ ubisoft เลย - -*

ทำไงดีค๊าบบบ ต้องแก้ไงคับ

อ้อ ลองปิด aa ดูแล้วนะครับ - -*

สเปค

cpu : e6550
    GPU : 8800 gt with forceware 174.93
    Ram : 2Gb
    และอื่นๆ

ขอบคุณครับ
    Last edited by benzaldo; 24 Apr 2008, 11:03:17.

ฮือๆ มาช่วยตอบทีครับ

Comment

เปลี่ยน driver ด่วนคับ

http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
        เปลี่ยน driver ด่วนคับ

http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us
        ใช้ตัวไหนอะคับ 169.21 หรอครับ

Comment

ช่วยด้วยยย

Comment

169.44งับไม่รู้ว่ามีตัวใหม่รึยังตามมันไม่ค่อยทัน

Comment

ตอนนี้มันถึง 174.93 แล้วอะครับ ผมเลยงงไม่รู้เป็นที่อะไร ใครพอรู้ช่วยทีครับ

Comment

ดันๆ เห้อๆ

Comment

หาคนตอบไม่ได้ลเย ฮือๆๆ

Comment

แล้วจะชัดดาบทำไม โดนจับได้ว่าใช้ของปลอม เด้งเลย555+

Comment

Originally posted by benzaldo View Post
                      ใช้ตัวไหนอะคับ 169.21 หรอครับ
                      ลองใช้ตัวล่าสุดดูครับ

Comment

ลองใช้ตัวใหม่แล้วครับ ก็ไม่รอด 555

เริ่มจะปลงแระไม่เล่นมันก็ได้ฟร่ะ

Comment

Working...
                        X