Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Vista sp1 กับ DirectX 10.1 ถามหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Vista sp1 กับ DirectX 10.1 ถามหน่อยคับ

ตอนนี้มี Vista sp1 กับ DirectX 10.1 แล้วหรือยังคับ

ถ้ามีโหลดตัวเต็มๆแบบ64bit Utimate Edirion +crackได้จากไหนบ้างคับ รวมถึง เวปโหลดDirectX 10.1ด้วยคับ

หรือมีอะไรยังไม่มาบ้างอ่ะคับ ถ้ามันจะมามาวันไหน ผมไม่รู้จิงๆคับ เพราะตอนนี้อยากใช้ 10.1มากๆ ไม่รู้จะใช้วินโดวอะไรดี สรุปเครื่องยังว่างเปล่าไม่มีไรให้ลง ต้องเล่นเครื่องเก่าไปพลางๆ

กดเลยครับ

Comment

10.1 ไม่แน่ใจนะ เพราะ วินโดว sp1 ผมยังโชว์เป็น 10 อยู่เลยต้องลองทดสอปกับการ์ด 10.1 ดู

Comment

Working...
      X