Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอีกแล้วเพื่อนคนเก่งอีกแล้วครับ เล่นWindows Live Messengerไมได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอีกแล้วเพื่อนคนเก่งอีกแล้วครับ เล่นWindows Live Messengerไมได้

รบกวนอีกแล้วครับเพื่อนคนเก่ง ทำไมเล่นWindows Live Messengerไม่ได้ พอใส่รหัสแล้วมีข้อความขึ้นมาไม่รู้เป็นอะไร แก้ยังดีครับ อดเล่นกับเด็กๆเลย
    มีเรื่องรบกวนเพื่อนคนเก่งเท่านี้ครับ
    Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:46:37.

เวลาเคื่องไม่ตรงป่าวคับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      เวลาเคื่องไม่ตรงป่าวคับ
      ยังไงครับ เวลาเครื่องไม่ตรง

Comment

กดตรง แก้ไขปัญหา
        แล้วก็ ซ่อมแซม ไปเรื่อยๆน่าจะได้ เป็นบ่อยๆ เหมือนกัน

Comment

ลองเอาโปรคู่แฝดมาใช้จิ ชื่อ aMSN หาเอาใน google หน้าตาเหมือนกันเด๊ะ

Comment

Originally posted by sc View Post
            ยังไงครับ เวลาเครื่องไม่ตรง
            ผมเคยเป็นอะไม่ได้เซ็ต time zone กับเวลาเครื่อง เข้าไม่ได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              กดตรง แก้ไขปัญหา
              แล้วก็ ซ่อมแซม ไปเรื่อยๆน่าจะได้ เป็นบ่อยๆ เหมือนกัน
              ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองดู
              Originally posted by joykajaa View Post
              ลองเอาโปรคู่แฝดมาใช้จิ ชื่อ aMSN หาเอาใน google หน้าตาเหมือนกันเด๊ะ
              ขอบคุณมากครับ
              Originally posted by kgb99 View Post
              ผมเคยเป็นอะไม่ได้เซ็ต time zone กับเวลาเครื่อง เข้าไม่ได้เหมือนกัน
              ขอบคุณมากครับ

สรุปยังไม่ได้

Comment

ขอบคุณท่านอีกครั้งลองทำตามท่านอีกครั้งอาการหายแล้วครับ คนแก่ลืมปี ค.ศ.ใส่ปี2007

Comment

Working...
                X