Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคนใช้เคส Thermaltake M9 และอื่นๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคนใช้เคส Thermaltake M9 และอื่นๆ

พอดีดูตัวนี้ไว้อีกตัว (นอกจาก smilodon, ที่อยากได้ smilodon เพราะมันสีเขียวนี่ล่ะ)

http://www.thermaltake.com/product/C.../vI1000bws.asp

เลยอยากรู้ว่ามันเป็นไงบ้างตัวนี้ หนักมากมั้ย ข้างในดีรึเปล่า พวก option อะไรงี้ (เทียบกะ smilodon) คือผมชอบตรงที่ port กะ button อยู่ข้างบน เพราะผมตั้งไว้กะพื้น แล้วไฟพัดลมนี่โมเอาตัวที่เป็นสีอื่นมาใส่ได้มั้ย (ไม่รู้ทำไมมันต้องมีแต่สีฟ้าด้วย ) ทำไมตัวนี้ jedi ขาย 2,190 แต่ tk ขาย 2,400 ลืม update ราคารึเปล่า หรือขายราคานี้ หรือมัน model คนละตัวกันหว่า

แล้วก็ตัวอื่นๆในงบที่ใกล้เคียงกัน มีใครแนะนำตัวไหนอีกมั้ยครับ
    Last edited by P3NG; 24 Apr 2008, 14:28:46.

สวยดี อะ

Comment

ทีแรก..ผมก็เล็งตัวนี้ไว้.สวยถูกใจ.แต่ไม่มีของเลยทั้ง 2 ร้าน..เลยสอย centurion 590 มา

Comment

ไม่มีคนใช่เลยเหรอ

Comment

ใช้ CM 690 อ่าาาา

Comment

ึเคยไปถาม เจได เมื่อต้นเดือนเมษา มาอะครับ ของหมด เลยยังไม่ได้ลอง บอกเข้า ต้นเดือนหน้า
            ไม่รู้ป่านนี้มาหรือยัง

M9 จะมี ฝาข้างทึบ กับ ฝาข้างใส คนละราคานะครับ ต้องดูด้วย

Comment

เมล์ไปถาม tk แล้วหมดเหมือนกัน โคตรเซ็งเลย จะเอารุ่นไหนหมดรุ่นนั้น เห็นบอกเข้าวันที่ 7 รอ smilodon ดีกว่า

Comment

สวยดีคับ ชอบแบบตามใจของเราเลยคับ

Comment

Originally posted by nokkabb View Post
                  สวยดีคับ ชอบแบบตามใจของเราเลยคับ
                  โดนอยู่ 2 รุ่นครับ แล้วก็หมดทั้ง 2 รุ่นเลย

Comment

ตอนแรกเล็ง smilodon ไว้แต่หาของไม่ได้เลยเดินดู Thermaltake M9 แต่สุดท้ายกับได้ CM690

Comment

Working...
                    X