Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามอีกแล้วกับบอร์ดGA-MA78GM-S2H

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามอีกแล้วกับบอร์ดGA-MA78GM-S2H

นอกจากเสียงซาวที่แทรกในระหว่างการทำงานของผมหรือแม้แต่การเล่นเกมส์
    ต่อเนื่องจากกระทู้นี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=193814
    ผมใช้ phenom 9500 ครับ โดยปกติผมจะตั้งค่าในไบออส เป็นAuto
    ทั้งหมดครับ แต่ผมเช็คใน CPU-Z ทำไมตัวคูณมันได้เท่านี้
    แบบนี้มันปกติหรือเปล่าครับ ช่วยตอบทีนะครับ

นี่ครับspecเครื่องผม
    Phenom 9500
    GA-MA78GM-S2H
    G-skill F2-6400 1gb*2
    Asus EAH3870
    WD2500JS
    Asus DVD-RW
    Tagan TG-BZ700
    Creative 2.1 Speaker
    Attached Files

CoolnQuiet เทคโนโลยีประหยัดพลังงานไงครับ

Comment

แสดงกว่าเปิด Cool 'n' Quiet อยู่ครับ เปิดไว้ก็ดีประหยัดไฟ

แต่ถ้าเวลาทำงานหนักๆมันก็จะเร่งขึ้นเองครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
        แสดงกว่าเปิด Cool 'n' Quiet อยู่ครับ เปิดไว้ก็ดีประหยัดไฟ

แต่ถ้าเวลาทำงานหนักๆมันก็จะเร่งขึ้นเองครับ
        แล้วมันประหยัดได้ได้มากใหมครับ

Comment

ประหยัดมากไหม ไม่รู้ครับ รู้แต่ว่ามันเย็นขึ้นมากมายเลย

Comment

Working...
          X