Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีไครเป็นแบบผมมังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีไครเป็นแบบผมมังครับ

เพิ่มเป็นเมื่อวานนี้เอง คือเปิดโปรแกรม Utorrent แล้วเครื่องดัย งงแตกเลยครับท่าน
    ผมใช้ 5000ิิbe board ax78
    ตะก่อน ใช้ไม่เป็อะครับสารพัดเทส ไม่เคยมีวูบ(เครื่องดับเหมือนกับ PSU จ่ายไฟไม่พอ) แต่อยู่ดีๆก็เป็นซะงัน เลยลองเปลี่ยนมาใช้ BitComet ไม่ดับแหะ งงแตกครับ
    ไครพอรู้สาเหตุช่วยบอกที่นะครับ
    เครื่องผมคล็อกแค่3220เอง
    ขอบคุณครับ

เดายากครับ

ลงโปรแกรมไหม่ เผื่อจะหาย..

Comment

ตอนใช้ Utorrent นะมันดับไง

Comment

อาการแปลกๆลองเปลี่ยน Ver ดีกว่าครับ

เห็นเค้าบอกกันว่าบิตโค มันกินพลังกว่า มิวนะครับ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
          ตอนใช้ Utorrent นะมันดับไง
          เคื่องดับ พรึบเลยครับ แบบว่าเหมือน เหมือนไฟดับ แล้วเครื่องไม่มี UPS อะครับ

Comment

ผมก็เป็น ผมใช้ AX78 Phenom 9500 ตอนเครื่องทำงานหนักๆ ตอนเล่นเกมส์ บูธโปรแกรม แปลงไฟล์หนังและเพลง แล้วค้าง ไม่ก็ดับไปเลย แล้วก็ restart เอง psu 550w วัตต์เต็ม ช่วยหน่อยครับ ผมเอาไว้ทำงานนะครับ

Comment

ส่งใสจะเป็นที่ภาคจ่ายไฟของ M/B

Comment

Originally posted by TTJPC01 View Post
                ผมก็เป็น ผมใช้ AX78 Phenom 9500 ตอนเครื่องทำงานหนักๆ ตอนเล่นเกมส์ บูธโปรแกรม แปลงไฟล์หนังและเพลง แล้วค้าง ไม่ก็ดับไปเลย แล้วก็ restart เอง psu 550w วัตต์เต็ม ช่วยหน่อยครับ ผมเอาไว้ทำงานนะครับ
                OverClock ?

Comment

Working...
                X