Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case iCute คุณภาพเป็นไงมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ใช้ยี่ห้อนี้อยู่ ยี่ห้อไม่สำคัญขอให้คุณภาพมันตรงกับที่เราต้องการก็พอ ฝรั่งเขาเล่นสร้างเคสกันเองเลยด้วยซ้ำ

ส่วนที่ผมซ์้อก็เพราะฝาข้างมันใส แล้วดันมีอยู่แบบเดียวในร้านอีก

Comment

ปุ่ม power กดบ่อย ๆ แล้วจะลอกครับ

Comment

ผมเห็นมีตัวหนึ่ง คล้ายๆกับ Aerocool เลย ไม่รู้จะเลียนแบบมาหรือเปล่า

Comment

Originally posted by kwangloke View Post
          รูปร่างหน้าตาน่าสนใจมาก..ใครใช้ตัวนี้รบกวน รีวิวให้ดูหน่อยนะครับ

พอดีซื้อชุด Gigabyte GA78GM-S2H + X2 4200 มาแล้วยังไม่มีเคสใส่เลย

มาเจอตัวนี้ผมว่าน่าจะเหมาะนะเนี่ย เข้าไปดูในเว็ปแล้วน่าจะมีรายละเอียดมากกว่านี้หน่อย

คนอยู่ไกลจะได้ตัดสินใจซื้อได้ เพราะว่า ร้อยปากว่า ไม่เท่าตาเห็น(ของจริง)

จากที่ดูๆมา ตัวพัดลมสามตัว นั้นแถมให้หรือเปล่าเนี่ยเห็น ดอกจันไว้ว่า Optional..

ตัว Power supply ต้องใช้แบบ มินิหรือแบบธรรมดาทั่วไปหว่า...

ใครมีข้อมูลช่วยชี้แจงหน่อยนะครับ..
          พัดไม่แน่ใจ(แต่น่าจะติดเคสมาละนะผมว่า)
          PSU ขนาดมาตรฐานแน่นอน

Comment

Originally posted by nn_nan11 View Post
            ใช้มานานยังคับ กว่าจะขึ้นสนิม

5ปีอ่ะครับ ถ้าปีนี้ก็ 6 ปี
            จริงๆแล้ว ถ้าไม่ถอดเข้าถอดออก ไม่เป็นหรอก เพราะถ้าถอดเข้าๆออกๆสีเคลือบมันจะลอก แถวโดนแขนผมถูไปถูมาเวลาถอดของ มีเหงื่อติด ยิ่งไวเลย

พัดลมที่มันแถมมากับเคสทนดี เสียงเงียบด้วย อิอิ สติกเกอร์แปะมา Icute

Comment

Working...
            X