Announcement

Collapse
No announcement yet.

็HDD seagate มันมีเสียงดังติ้กๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็HDD seagate มันมีเสียงดังติ้กๆครับ

ความจุ 40 g ครับมันเพิ่งเป็นวันนี้ครับมีเสียงดังติ้กๆ ซื้อมาสามปีแล้วมั้งประกัน synnex มันเช็คประกันได้รึปล่าวครับผมเลยถอดออกมาวางไว้จะแบ็คอัพข้อมูลกลัวใส่ต่อไปแล้วมันจะลาโลกไปเสียก่อน

ดีนะยังมี 250 g อีกตัวไม่งั้นอดเล่นเลยปกติ synnex ประกันกี่ปีครับ แต่ที่ตัว hdd ดันมีแต่ประกันร้านงงอยู่ครับ

Comment

seagate มันก็ดังของมันอยู่แล้วนิครับ

Comment

ตอนนี้มันดังแล้วhdd เจอมั่งไม่เจอมั่งนี่สิครับ้สียงเหมือนหัวอ่านกระแทกแผ่นแม่เหล็กเครื่องปกติเปิดวันนึงเกือบ 18 ชม ครับวันนี้ว่าจะไปเอา hdd ที่ออฟฟิสมาแบคข้อมูลไว้ก่อน ตัวเก่าไอ้รุ่นที่มีหนังหุ้มอาการเดียวกันเลยอาทิตย์นึงมันก็ลาโลกนี้ไป555

Comment

ถ้า แครกๆๆๆๆๆ hdd เดี้ยง

ถ้า ติก ติก ติก ติก ตูมมมมมม อาจเป้นที่ psu เสื่อมก็เป็นได้

Comment

Working...
          X