Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Vista ไปver. ไหนแล้วนิ กัวซื้อไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Vista ไปver. ไหนแล้วนิ กัวซื้อไม่ถูก

จะซื้อแผ่นมาลง แต่ไม่รุ้ ว่า ตอนนี้ มันออกมาถึงVer ไหนแล้ว

อยากลงX64 ตอนนี้เป็น Ver. ไหนอะคับ ท่าน
    กัว ไปซื้อแล้วจะเป็น ของ เก่า
    ** รบกวนแนะนำ หน่อยคับ **

เพิ่ง Update เป็น Service Pack 1 คับ ... ใช้งาน Vista มา 7 - 8 เดือนไม่อยากกลับไป XP อีกเลย

sigpic

Comment

ตัวนี้ไม่มี บักเยอะ ใช่มั้ย ครับ
      แล้วมีให้เลือก ว่า32 หรือ 64 เลยป่าว หรือ ลง32 แล้ว อัพ เป็น64

Comment

sp1 คับ ใช้ดีๆ เลิกใช้ xp แล้วเหมือนกัน

Comment

Service Pack 1 เช่นกัน

Comment

Build 6001: Service Pack 1

Comment

Originally posted by mcguay View Post
              ตัวนี้ไม่มี บักเยอะ ใช่มั้ย ครับ
              แล้วมีให้เลือก ว่า32 หรือ 64 เลยป่าว หรือ ลง32 แล้ว อัพ เป็น64
              ลง 32 บิทแล้วจะอัพเป็น 64 บิทไม่ได้นะครับ ต้อง ฟอแมต ลงใหม่อย่างเดียว

Comment

SP 1 ครับ ใช้เพราะเสียดายไลเซนครับ ใช้ดีเหมือนกันซ๊เคียวดีมกาเลยครับ

Comment

sp1 คราบ เล่นเกมส์ใหม่แบบ64bitลืม.......xpไปเลย

Comment

Service Pack 1 ใช้ดี

Comment

ผม Home Premium 32bit คับ

แต่ก้อโอเค

ช้าเปนบางที เพราะสเปคเครื่องผมไม่สูงมาก (โน๊ตบุคคับ)

วินโด้มากะโน๊ตบุค

สเปคเครื่องก้อ C2D 64bit Merom 1.8 T7100

Ram 2G

VGA GeForce 8400M GS

ไม่แรงแต่ก้อพอถูไถไปได้คับ

ซีเคียวริตี้ ยอมรับว่าดี แต่ดีเกินไปฮับ

Comment

Working...
                      X