Announcement

Collapse
No announcement yet.

Modem Router Wiless ยี่ห้อไหร่ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Modem Router Wiless ยี่ห้อไหร่ดีคับ

เอาที่สัญญาณแรงๆ เปิดนานๆ ไม่มีปัญหา แล้วก็ช่วยแนะนำ HUB/Swith ด้วยคับ

อะไรก็ได้ครับ ของผมใช้ของ 3com ก็ ok นะครับ แต่ ฟังชั่นเล่นน้อยไปนิด ซื้อมาจะปีแล้วครับ

hub คงไม่ม่แล้วละครับ มีแต่ switch แล้วละครับ ถ้าเงินเยอะก็ซื้อพวกที่คอนฟิกได้

ถ้าทุนน้อยก็ซื้อพวก คอนฟิกไม่ได้ไปและกัน

Comment

ลองดูลอง Linksys ครับ

Comment

linksys ด้วยอีกเสียงครับ
        ส่วน hub/switch นี่เอาไปทำอะไรอะครับ ถ้าใช้แค่ตามบ้านที่มี network traffic น้อยผมว่า ก็ใช้ยี่ห้ออะไรก็ได้แหละครับ คือๆกัน

(พวก router all-in-one ก็มี switch 4 port มาให้ด้วยแล้วนะครับ)

Comment

กำลังดูๆของ Linksys อยู่เหมือนกันคับ แต่ก้อยังเลือกม่ายเปงอยู่ดี

Comment

Working...
          X