Announcement

Collapse
No announcement yet.

Devil 4 VS GF8600XXX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Devil 4 VS GF8600XXX

อ้างอิง http://www.manager.co.th/Game/ViewNe...=9510000048134

ใครพอจะทราบ spec ที่ต้องใช้เล่นเกมส์นี้บ้างครับ

GF8600XXX พอจะไหวไหมครับเนี่ย T-T

ไปสอย8800มาดีกว่าครับชัวร์ดี
    555+โชคดีสอย 9800GX2มาแล้วรอก่อนนะผีเน่า9850

Comment

Originally posted by H13 View Post
      อ้างอิง http://www.manager.co.th/Game/ViewNe...=9510000048134

ใครพอจะทราบ spec ที่ต้องใช้เล่นเกมส์นี้บ้างครับ

GF8600XXX พอจะไหวไหมครับเนี่ย T-T
      ไม่ลองไม่รู้ เดี๋ยวมันมาก็ลองเล่นดูเลย High ไม่ใหวก็ Medium
      Medium ไม่ใหวก็ LOW
      LOW ไม่ใหวก็ซื้อการ์ดใหม่ 555+
      ปล.ผมก็ใช้ 8600GT เช่นกัน Crysis อัดมาละ High ไม่ใหวก็ All Medium นั้นละ ลื่นปี๊ดดดด (DEVIL MAY CRY 4 มันคงไม่โหดกว่า Crysis ละมั้ง)
      Last edited by TWK.; 25 Apr 2008, 10:45:28.

Comment

เห็น ด้วย กับด้านบน เหมือนกันครับ

Comment

อยากเล่นจังยั่วน้ำลายจริงครับ

Comment

เพิ่งซื้อ psp ไป มะมีตังค์อัพ การ์ดจอ Y-Y

Comment

น่ากลัวจะไม่ได้เปิด AA

Comment

ดูจากกราฟฟิก
                น่าจะราวๆ GOW ง่ะนะ จากการดูด้วยสายตา
                อิอิ

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                  ดูจากกราฟฟิก
                  น่าจะราวๆ GOW ง่ะนะ จากการดูด้วยสายตา
                  อิอิ
                  แตกต่างกันเยอะครับ เทียบ gear of war ไม่ได้หรอก

Comment

การ์ดจอ อะไรถ้าเล่น crisis high ได้ก็ไม่ต้องกลัวเกมอื่นอีกต่อไป

Comment

ไปเจอภาพชุดนี้จาก VGB ..เลยเก็บมาฝากกัน....แต่ไม่รู้ตอนเล่นมันจะได้แบบนี้จริงป่าวนะ....

Comment

โอย rep บน

ภาพงามสุดๆเลยครับ

Comment

8600GT ลุยทุกเกมส์

55+

Comment

8800GTX ที่ความละเอียดสูงสุด ยังได้กว่า50-60 8600gt 1400*900 คงไหวอยู่สัก 25-30 ละมั้ง ไม่ก็ 1024*768 ไปเลย

Comment

ภาพไม่แพ้ gears of war เลยนะนี่

Comment

Working...
                              X