Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lanparty DK 790FX M2RS เป็นไงบ้างครับ จะสอยภายใน 2 ชม. นี้แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lanparty DK 790FX M2RS เป็นไงบ้างครับ จะสอยภายใน 2 ชม. นี้แล้วครับ

ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ คุ้มกับราคา 5800 บาทหรือเปล่าครับ

โคตรคุ้มเลยล่ะครับพี่น้อง ชิปเซตก็สุดยอด ใส่การ์ดจอได้ตั้ง3ตัว

ยี่ห้อม่ายต้องพูดถึง DFI ใครๆก็รุจักเป็นที่ยอมรับด้วยครับ....คุ้มครับผมเองก็ว่าจะเอาตัวนี้...แต่ยังม่ายมีตังครับ

Comment

ดีครับ

Comment

แรงและดีคับ

Comment

ขอบคุณครับ สอยมาแล้ว

Comment

ใช้เป็นไงมั่งครับ

ซื้อต่อ3000 ได้ป่าวคับ ( อิอิ )

Comment

ไม่ขี้เหล่งับ ~

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                แรงและดีคับ
                แต่ตอ้งรอ ใบออส เวอร์ชั่นต่อ ไป เอิ้กๆๆ ใช้ใหมครับ

Comment

สนเหมือนกัน แต่ เป็นไงบ้าง

Comment

Originally posted by Drift View Post
                    สนเหมือนกัน แต่ เป็นไงบ้าง
                    ดีครับ

Comment

Working...
                    X