Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับว่า D-Tech 420Watt จ่ายไฟพอไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับว่า D-Tech 420Watt จ่ายไฟพอไหม

เนื้อด้วยว่า รู้สึกสังหรใจว่ามันอาจจะไม่พอ สเป๊กเครื่องตามนี้นะครับ

PowerSupply D-Tech 420Watt (Watt ปลอม) จ่ายจริงเท่าไหร่ไม่รู้ ตัวละ 500 บาทครับ

CPU C2D E4500
    M/B P5KR
    Ram DDR2 Bus800 3ตัว ๆ ละ 1Gb
    VGA Asus GF8600GT DDR3 512Mb
    HDD WD 500Gb (SATAII) 2 ลูก
    Soundcard Audigy 2ZS
    DVD-RW Lite-On 16x (IDE)
    พัดลม 12 cm 3 ตัว 2 ตัวสีดำ อีก 1 ตัวมีไฟ LED
    พัดลม 6 cm LED 2 ตัว

อยากทราบว่ามันจ่ายพอไหม หรือว่าปริ่มๆ แล้วถ้าอาการไฟไม่พอ มีอะไรบ้าง

เปลี่ยนได้แล้วครับ

Comment

เปลี่ยนเตอะครับ _/|\_ สงสาร HDD

Comment

Originally posted by kirk View Post
        เปลี่ยนเตอะครับ _/|\_ สงสาร HDD
        ตัว HDD ไม่เท่าใหร่ แต่ข้อมูล 1TB นี้สิน่าจะเสียดายมากกว่าท่าแต๊ป
        ชมพูกว่า 1000 เรื่อง คลิปคงเป็น 10000 คลิป 555+

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ตัว HDD ไม่เท่าใหร่ แต่ข้อมูล 1TB นี้สิน่าจะเสียดายมากกว่าท่าแต๊ป
          ชมพูกว่า 1000 เรื่อง คลิปคงเป็น 10000 คลิป 555+

จริงอย่างว่าเนอะ 555555 สงสัยได้เปลี่ยนจริงๆละ ก่อนหน้านี่ผมเปลี่ยน 10 เดือนตัว

ใช้มา เกือบ 3 ปี เปลี่ยนไป 3 ตัว

Comment

คนผ่านมา

enermax 460w

Comment

Working...
            X