Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gtx Galaxy เชื่อถือได้แค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800gtx Galaxy เชื่อถือได้แค่ไหน

ผมกำลังจะซื้อ9800 ครับแต่อยู่ต่างจังหวัดหายากเหลือเกิน แต่ hwh ที่บ้านนอกเค้าขาย
    ของ galaxy ครับ อยากทราบว่ายี่ห้อนี้เชื่อถือได้แค่ไหนครับ ผมอยากจะรอ asus แต่ไม่มาซะที
    วันนี้ไปเปิดเว็บเห็น hwh เอาราคามาตั้งแล้วแต่บอกยังไม่มีของ -3- เห็นว่าอาจจะเดือนหน้า
    จะทนไม่ไหวอยู่แล้ว Orz
    33
    Galaxy ดีนะไว้ใจได้
    87.88%
    29
    Galaxy ไม่ไหวว่ะเคยเจ็บมาแล้ว
    12.12%
    4

The poll is expired.

รองสั่งที่tk jediให้เค้าส่งของไปให้สิครับ วันก่ิอนไปtkผมเห็นของasusมาวางแล้วนะครับ

Comment

จริงๆยี่ห้อนี้ก็พอใช้ได้นะครับ

Comment

ผมอยู่นครศรีอ่ะครับ ผมไม่ค่อยมั่นใจระบบขนส่งเลย ไม่รู้ว่ามันจะทำของเสียบ้างหรือเปล่าแถม เวลามีปัญหา
        ถ้าต้องส่งไปเคลมจะส่งไปก็ลำบากอีก ผมเลยอยากจะซื้อของ hwh หาดใหญ่อ่ะครับอย่างน้อยขับรถไปเอง
        3 ชมเอาไปส่ง แวะเที่ยวสักพักแล้วค่อยขับกลับ ก็ยังดี ที่นั่นก็บริการดีไว้ใจได้ T-T กลัวที่จะเจอปัญหา

Comment

ผมจำได้ว่าตอน 8800 GTS ออก GALAXY แรงมากๆ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
            รองสั่งที่tk jediให้เค้าส่งของไปให้สิครับ วันก่ิอนไปtkผมเห็นของasusมาวางแล้วนะครับ
            Tkไม่มีนะผมโทรไปถามตะกี้ แต่ Jedi มีแน่ๆแต่ไม่ใช่ asus มีแต่ giga-inno หรือ spark ว่าไงเนี่ย
            ซักอย่าง หรือไม่ก็ galaxy ผมจำไม่ได้ละ

Comment

(โดยส่วนตัวนะครับ) ชอบมากครับจากที่เคยใช้มาหลายยี้ห้อ ocได้มันส์ดีครับ ไม่งอแง

Comment

ถึงกับต้องโหวต เลย หุหุหุ

Comment

อีกเสียงคับ Galaxy 55+

Comment

เฮ้ยมันดีอย่างงั้นเชียว? มีคนโหวตให้ตั้ง 5 คน ผมโหวตแย่ไปคนเดียวเอง -3-

Comment

Originally posted by snooby View Post
                      Tkไม่มีนะผมโทรไปถามตะกี้ แต่ Jedi มีแน่ๆแต่ไม่ใช่ asus มีแต่ giga-inno หรือ spark ว่าไงเนี่ย
                      ซักอย่าง หรือไม่ก็ galaxy ผมจำไม่ได้ละ
                      สงสัยผมคงเห็น8800เปน9800อะครับ อิอิไม่ได้ใส่แว่นไป

Comment

ยี่ห้อนี้ดีคับ น้องผมใช้อยู่ ตัว7900GS

Comment

โอ้โห ผมไม่เคยได้ยินชื่อมันเลยนะครับ ผมไม่ได้ซื้อ vga มา2 ปีแล้วเพิ่งจะเริ่มหาข้อมูลเมื่อเดือนที่แล้วเองครับ
                          ยังไม่เห็นคนด่ายี่ห้อนี้เลย ไม่คิดว่ามันจะดีเช่นนี้ -3- หรือว่าจะดีจิงๆ งั้นปลายเดือนมีสิทธ์เจอกัน
                          ผมกะว่าถ้ามีคนมาบอกว่าไม่ค่อยดีนี่ ผมจะสั่งจากกุงเทพแล้วนะครับเนี่ย

Comment

ใช้ 8800 gts อยู่ครับไม่เคยเกเร

Comment

GAlaxy 8800GT เหมือนกันครับ ไม่เคยเกเรเช่นกัน

Comment

Working...
                              X