Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมมีปัญหาคับช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมมีปัญหาคับช่วยหน่อย

คือผมเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ supply ของ ซึนามิ 580W คับ แล้วพอเปลี่ยนเส็ดแล้ว

ตอนเปิดเครื่อง มันก็มีเสียง เหมือนรถ หวอ คับ แต่คอมมันก็ใช้ได้ ปกติคับ

รันเข้าวินโดว์ปกติ ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง แต่มีเสียง หวอ ตลอดเวลาเลย

อยากทราบจะทำยังไง ให้เสียง มันหายไปคับ รึว่า มีปัญหา ที่supply คับ

กรุณาช่วยทีคับ

เสียงดังมาจาก ลำโพง ในเครื่องคับ ไม่ได้ดังมาจาก supply

แล้วก็ลองเปลี่ยนมาใช้supplyตัวเก่า อาการเสียงดังก็หายไป แล้วก็เล่นปกติคับ

Comment

ดันๆ

รอท่านอื่นมาตอบครับ

Comment

เอาไปเครมครับ มันไม่ได้เสีย นะ แต่เกิดการกวนของ สัญญาณ ออกลำโพง ครับ ไม่คิดอะไรมาก ก็ถอกสายลำโพงในเคชออกครับ แต่เปลี่ยนดีกว่า

Comment

Working...
        X