Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวร อย่างนี้เขาเรียกดวงซวยไหมว้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จากการศึกษาคอมพ์ที่ผ่าน เพิ่งเคยได้ยิน ~

ปล. " มั่ว " ได้ใจ มุขนี้ฮาพอๆกับ บอกว่าโซนี่ประกันไฟแดง x360

Comment

มั่วดีแท้ 555
      บอร์ดไม่มีแรงขับเหรอไง? มีแต่CPU ไม่มีแรงจะขับไม่ใช่เหรอ
      และก็ X2 5200+ ก็แรงแล้วครับ ขับเคลี่อนการ์ดจอได้สบายๆ อย่าไปสนคะแนนมาก ใช้จริงๆก็ลื่นเหมือนกันหมด

Comment

ตอบฮา กันทุกคนเลยนะครับ เอ้า ขอบคุณมากครับ ก๊ากๆๆ โอ้ยฮา...

Comment

ความคิด ใน bios มัน x4 เขาเลยลากเป็น x16

Comment

เย้ย ผม x16 นา - -'' เอ๊ะหรือว่าไม่ใช่ ว่าแต่มันทำยังเหยอ ลาก x4 เป็น x16

Comment

แบบว่าคุณเซ็ตใน bios ไม่ถูกอะ

Comment

อ๋อ แล้วเปลี่ยนยังไงหว่า เผื่อเซ็ตผิด จะได้เปลี่ยน เอิ้กๆ
                ขอดูรูปได้ยิ่งดีนะครับ รุ่นบอร์ดผมอ่า วิธีเช็ตไปออสจาก 4x เป็น 16x อ่าครับ เผื่อผิดงิ...
                Last edited by FrieeZe; 27 Apr 2008, 11:36:21.

Comment

Working...
                X