Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความชี้แนะ หน่อยชิท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความชี้แนะ หน่อยชิท่าน

ใครที่เล่นเกมนี้อยู่หรือเล่นจบแล้วบ้าง
    วิจารที่ซิครับว่าเป็นไงบ้างกำลังจะหามาเล่น
    ช่วงนี้มีเวลาเล่นแล้ว สงสารการ์ดจอมันซื้อเกือบ10000ใช้งาน3000
    1. Turok มันไหม
    2. Condemned Criminal Origins ตื่นเต้นไหม
    3. The Experiment เนื้อเรื่องดีไหม
    4. Tom Clancys Rainbow Six Vegas 2 ภาคนี้บู้ในเมืองตลอดปล่าวครับ
    Attached Files

4. Tom Clancys Rainbow Six Vegas 2 ภาคนี้บู้ในเมืองตลอดปล่าวครับ

มันครับ บู้ในเมืองตลอดครับ

แต่ผมว่ามันจบไวไปหน่อยอะครับ

Comment

ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

Comment

Working...
      X