Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนอกเรื่องเกี้ยวกับ HDD หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนอกเรื่องเกี้ยวกับ HDD หน่อยงับ

คือ การรับประกันเนี้ย ถ้าผมไม่มีใบรับประกันอ่ะงับ

แต่ที่ตัว HDD ผมมีสติกเกอร์รับประกันอยู่อ่ะงับยังไม่ได้แกะ

ไม่ทราบว่า ผมจะเอาไปประกันที่ร้านได้ไหมคัีบ

พอดีผมซื้อที่ jib มาอ่ะคับ เค้าจะรับประกันให้ผมไหมคับ

ผู้รู้ตอบทีคับ

Comment

รับครับหรือ

ดูสติดเกอร์ ที่รับประกันครับ ว่า DCOM COM7 SYSNEY หรือ ... ก็ไปเครมที่นั้นได้ครับ หือร้านตัวแทนจำหย่ายครับ

Comment

ขอบคุณมากๆคับผม

Comment

Working...
        X