Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่ายด้วยIEผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่ายด้วยIEผม

พอดีว่าIEผมมันก็ขึนมาแบบไร้เหตผมแค่2วิก็ปาเข้าไปกว่า30น่า

(ผมใช้ IE7)

ติดไวรัสป่าว ผมเคยไปตอนเข้าเวป hi 5 เปิดมาเยอะแยะเลย

Comment

ท่านอาจจะเจอหรือกะลังจะได้สปายแวร์มาไว้ในเครื่องแล้วละครับ กดปิดให้ทันถ้าไม่ทัน ปิดเครื่องไปเลย แล้วค่อยเปิดใหม่ลองต่อเนตอัพเดทตัวป้องกันไวรัส สแกนดู แล้วลองเปิดอีกหากไม่ขึ้นมาเยอะแสดงว่า ไม่เปนไร หากว่าเจอขึ้นมาเยอะๆอีก ลงวินโดวใหม่เปนทางเลือกสุดท้าย อ้อ ต้องฟร์อแมตทุกไดร์ที่ท่านใช้อยู่นะคอมถึงจะคืนชีพ หากฟร์อแมตไม่หมดก็เปนอีก เพราะมันคือสปายแวร์ (ซุกซนต้องหาทางป้องกันดิ) หรือลองรอท่านอื่นแนะนำอีกก่อนเผื่อว่าไม่ต้องลงวินโดวใหม่(ผมถ้าเปนลงใหม่เลยเพราะมันมีเชื้อแล้วฆ่าแล้วก็ยังมีอยู่)

Comment

หาโปรแกรมป้องกันไวรัส ป้องกันสปายแวร์มา สแกนเครื่องดูครับ
        แนะนำ
        AntiVir หรือ AVG
        Spyware Doctor
        อัพเดต แล้วเข้าไปสแกนใน safemode

Comment

เคยเป็นตอนเข้าไป hi5 เหมือนกันครับ แต่ครั้งเดียวหาย

Comment

เคยเป็นตอนเข้าไป hi5 เหมือนกัน แต่บางครั้งก็ไม่เป็น

Comment

Working...
            X