Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคัยเล่น BF2 มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Herulaya

มีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับด่า ชาวบ้านเขาไปทั่ว อวดความฉลาดเหรอครับ

ไม่ค่อยชอบมีเรื่องผ่านเน็ตหรอกนะครับ เดี่ยวเขาจะหาว่านักเลงคีย์บอร์ด

ลืมไปนี่มันตัวใหม่ โทษที สิบเอก ตัวเก่ามันพันโท แต่จำชื่อไม่ได้ เพราะหมามันเปลี่ยนรหัส

เชื่อไม่เชื่อตามใจ
    Last edited by wt25044; 26 Apr 2008, 21:36:36.

Comment

Comment

BF-2142 และ BF2 [M]pOd¹³ CoolBilly

Comment

BF2 อีกคน "Potwave" เล่นแนวโง่ๆหน่อยมีอยู่คนเดียวอ่ะ

Comment

BF2 ครับ Benz_36 หาผมไม่เจอหรอกครับ สมัครไว้แต่ไม่ได้เล่น เพราะไม่มีแผ่นแท้ --"

Comment

ผม 2142 ชื่อ ZombieH คร๊าบ
              เล่นได้แค่ด่าน ทามมาดา แต่ด่านนอดเทินเล่นไม่ได้ -*- ซื้อมามีแต่กล่องกลับ ระหัด อัพไม่เป็น -*-

เลยเล่นได้แค่ด่านทามมาดา

Comment

ไม่ได้เล่นนานแล้วครับ

เมื่อก่อน G36C + C4 นี่อาวุธหากินผมเลย

Comment

carbomb จงเจริญ

5555+

Comment

เล่นมาตั้งแต่ demo อะคับ B)

ส่วนตัวเต็มก็ซื้อวันแรกที่ออกขายเลยครับ อิอิ

Comment

ยังเล่นอยู่ครับ ชื่อที่เล่นก็ตามไอดีเลยยศอะไรจำไม่ได้แล้ว แต่จำได้ว่ากำลังจะได้ยศที่เป็นขีดสีเงินน่ะ
                      เห็นคนที่นี่เล่นอยู่เหมือนกันใช้ชื่อ overclockzone ด้วย
                      ใครรับเข้าแคลนบอกนะครับอยากมี ดรีมทีม
                      **
                      แก้ไขครับจะได้ยศขีดสีทองน่ะ

Comment

ผมก็เล่นอยู่และก็กำลังหาแคลนอยู่ด้วย BF2 ครับ

http://www.bf2stats.nl/player/106583627/
                        Last edited by nares2142; 29 Apr 2008, 18:26:10.

Comment

เซ็งตรง sniper กับ M95 TK กันเองเนี่ย

Comment

เล่นBF2อยู่ครับ เล่น มานานละ ได้วันที่4 พอดี ยสน่าจะสิบโท ไม่แน่ใจ
                            ชื่อในเกมส์ MAXNUM*T* ครับ
                            พอดีมีปัญหาถามครับ ผมใช้ บอร์ด ALiveNF6P สงสัยว่าไมพูดไมค์ ไม่ได้ครับ
                            ตอนเทสดัง แต่เข้าเกมส์ไม่ดัง ฟังคนอื่นคุยได้ พูดตอบไม่ได้ กดB-V แล้วนะ
                            ตอนลงเกมส์ มีช่วงนึงที่ มันบอกให้บันทึกเสียง พูดดังๆไรเงี้ย แต่ลงไม่ผ่านมันเด้งขึ้นมา
                            ไรไม่รู้เหมือนว่าไม่ซัพพอท ใครมีปัญหาแบบนี้ หรือรู้ปัญหาตอบให้ทีนะครับ..

Comment

เคยเอา GP30 M203 FN2000GL สามกระบอกนี้สอย ฮ. มากันบ้างได้ยังยิงไม่เกิน 3 นัดก็ร่วงแล้ว

Comment

Originally posted by Mr_Ton View Post
                                เล่นBF2อยู่ครับ เล่น มานานละ ได้วันที่4 พอดี ยสน่าจะสิบโท ไม่แน่ใจ
                                ชื่อในเกมส์ MAXNUM*T* ครับ
                                พอดีมีปัญหาถามครับ ผมใช้ บอร์ด ALiveNF6P สงสัยว่าไมพูดไมค์ ไม่ได้ครับ
                                ตอนเทสดัง แต่เข้าเกมส์ไม่ดัง ฟังคนอื่นคุยได้ พูดตอบไม่ได้ กดB-V แล้วนะ
                                ตอนลงเกมส์ มีช่วงนึงที่ มันบอกให้บันทึกเสียง พูดดังๆไรเงี้ย แต่ลงไม่ผ่านมันเด้งขึ้นมา
                                ไรไม่รู้เหมือนว่าไม่ซัพพอท ใครมีปัญหาแบบนี้ หรือรู้ปัญหาตอบให้ทีนะครับ..
                                ไม่เคยเจอแบบนี้เลยแหะ
                                ป.ล. ผมยังใช้ไมค์ที่ติดกับเวปแคมอยู่เลยเวลาพูดทีต้องชะโงก..หน้าไปหา

Comment

Working...
                                X