Announcement

Collapse
No announcement yet.

Divoom Solo 3 แนวเสียงเป็นไงครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Divoom Solo 3 แนวเสียงเป็นไงครับ ??

เห็นมันน่าสนใจดี มันเป็นหลอดด้วย เท่ดีจัง

ถ้ามัน ใสๆ พริ้วๆ ก็เยี่ยมเลย เพราะไม่ฟังแนวหนักครับ

ใช่เลย ไปฟังมาแล้ว ราคาไม่แพงมากด้วย ที่ Zeer เบส นุ่ม กลาง ใสๆ

Comment

Originally posted by mum2520 View Post
      ใช่เลย ไปฟังมาแล้ว ราคาไม่แพงมากด้วย ที่ Zeer เบส นุ่ม กลาง ใสๆ
      ขอบคุณครับ

Comment

Divoom SOLO III ผมซื้อมา 1990 บาท ราคาลด เสียใช้ได้เบสไม่หนักต้องปรับเสียงที่คอมฯ เสียงกลางแหลมใส เหมาะสมกับราคาที่ลดลงมาจาก 3xxxx กว่า
        ขนาดเนี้ย

Comment

รอของแล้วจะมาบอก

Comment

Originally posted by khomgrist View Post
            Divoom SOLO III ผมซื้อมา 1990 บาท ราคาลด เสียใช้ได้เบสไม่หนักต้องปรับเสียงที่คอมฯ เสียงกลางแหลมใส เหมาะสมกับราคาที่ลดลงมาจาก 3xxxx กว่า
            ขนาดเนี้ย
            จริงดิ 1990 เห็นมีคนโพสขาย 2800 สงสัยกำไรเพียบ

Comment

รับทราบ
              Last edited by torone; 18 Aug 2008, 20:37:32.

Comment

เทียบกับ xf5 เป็นไงมั่งครับ

Comment

........
                  Last edited by tenfaces; 20 Aug 2008, 15:33:05.

Comment

ไปลองฟังมาแล้ว ที่พันทิพ แต่เป็นตัว xf5 ราคายังไม่ต่อ 3300บาท เบส สะใจเลย หนักแน่น เสียงกลางใส คุณภาพ ใช้ได้ ที่เหลืออยุ่ที่การปรับ

Comment

มาแย้ว สวยแบบผู้ดีตังค์น้อย เสียงเหมาะกับเพลงฟังสบาย นุ่มๆ เย็นๆ ยิ่งโชว์เสียงร้องแจ่มมาก

Comment

Originally posted by tenfaces View Post
                        ถ้าของมาใหม่ๆก็โอครับ แต่ถ้าของมันนานแล้วหลอดมันมีอายุนะครับ อีกอย่างถ้าเสียโยนทิ้งอย่างเดียวครับ แต่ถ้ามีงบเหลือๆอยากลองซื้อมาเล่นดูก็เล่นได้ครับ

..เสียแล้วโยนทิ้งเนี่ย..หมายถึงเครื่องเสียแล้วซ่อมไม่ได้..รึว่าหลอดเสียแล้วหาไม่ได้
                        ถ้าเรื่องหลอดแล้ว..หลอดภาคปรีฯเบอร์นี้ไม่น่าจะหายากนะที่คลองถมมีขายเยอะเหมือนกัน...หลอด
                        สุญญากาศดูแล้วเป็นเทคโนโลยีโบราณแต่คนเล่นก็ยังมีอยู่พอสมควรนะครับ..ถ้าเป็นเรื่องหลอดผมคิด
                        ว่าถ้าเสียหาเปลี่ยนไม่ยากครับ...

Comment

อีกคนครับผมก็ว่าหลอดเสียน่ะหาเปลี่ยนได้ บ้านหม้อ คลองถมอ่ะเพียบเลย
                          หลอดดีกว่านี้ยังมีเลยครับ อิอิ

Comment

หลอดอายุเป็นสิบปี เค้ายังไปหาแงะเอามาใช้กันเลยครับ

Comment

Originally posted by khomgrist View Post
                              ขนาดเนี้ย
                              ขายที่ไหนนี่ PM มาบอกหน่อยจิครับ

Comment

Working...
                              X