Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเกี่ยวกับ เกี่ยวกะ OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเกี่ยวกับ เกี่ยวกะ OC

คือผมไช้ m/b m2n athlon x2 4000+ 2.1 ผมลากมาได้แค่ 2.3 เองไม่ได้ปรับอะไรตรงmemmory controlอะ ไม่รู้ว่าต้อง ปรับอะไรอีกรึเปล่า ฝากถามด้วยของคุณคับ
    ปล ถ้าลากแบบกลางๆถึงสุดๆมันจะได้แค่ไหนครับ ซิงค์เดิมอ่า

เงียบเหงา
    รอคำตอบอยู่นะครับ

Comment

เอา CPUZ มาดูครับ แต่ ไอ้รุ่นนี้ มันปรับอะไรได้มั้งหว่า ไม่เคยใช้เลยครับ

Comment

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เอา CPUZ มาดูครับ แต่ ไอ้รุ่นนี้ มันปรับอะไรได้มั้งหว่า ไม่เคยใช้เลยครับ
          [IMG][/IMG]

Comment

ไม่เอาแบบนี้ เอาอีกแบบ แบบทั้วๆไปที่เข้าโพสกันครับ หน้า แรก/memory/หน้าอื่นๆด้วย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ไม่เอาแบบนี้ เอาอีกแบบ แบบทั้วๆไปที่เข้าโพสกันครับ หน้า แรก/memory/หน้าอื่นๆด้วย
              ทิ้งเมล์ให้หน่อยครับ ทำไม่ค่อยสะดวกอ่าคับ

เดี๋ยวผมaddไป

Comment

Working...
              X