Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ด่านนี้ผ่านยังไงเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ด่านนี้ผ่านยังไงเหรอครับ

ที่เรามาถึงเรือแล้วพอขึ้นมาบนเรือ มันบอกว่า เครื่องบินไม่สามารถทำการจู่โจมได้ให้หาตำแหน่งของเรือลาดตะเวน ไม่เข้าใจว่าต้องทำยังไงต่อเหรอครับ มีรูปมาให้ดูด้วยครับ

งงมากเลยครับ ไม่รู้ว่าจะทำยังไง

ใช้ มิทซาย ยิงรถต่อสู้อากาศยาน นะ
    ตรงรูปสีแดงๆ นะ (รูปกระสูน 3 ลูก นะ)

Comment

แล้วตรงจุดเขียวๆนี่ต้องทำอะไรเหรอครับ

Comment

เดินลงมา อยู่***งๆจากเรือ แล้วใช้กล้องส่องเพื่อชี้เป้าหมาย(ชี้ที่เรือ)โจมตีทางอากาศ... เมื่อยืนยันเป้าได้แล้ว OK. สักครู่จะมีเครื่องบินมาทิ้งระเบิดใส่เรือครับ
        ...ภาระกิจ มันก้มีบอกไว้แล้วนี่ครับ ภาษาไทยซะด้วย....

Comment

กด b เพื่อใช้กล้องส่องทางไกลบึ้มครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
            เดินลงมา อยู่***งๆจากเรือ แล้วใช้กล้องส่องเพื่อชี้เป้าหมาย(ชี้ที่เรือ)โจมตีทางอากาศ... เมื่อยืนยันเป้าได้แล้ว OK. สักครู่จะมีเครื่องบินมาทิ้งระเบิดใส่เรือครับ
            ...ภาระกิจ มันก้มีบอกไว้แล้วนี่ครับ ภาษาไทยซะด้วย....
            ตามนี้เลยครับ

Comment

เอาปืนยิงจรวดยิงตรงที่มันเป็นสีแดงอะครับ

Comment

อ่อ...ได้แล้วครับ ที่แรกเข้าใจว่าให้เราอยู่บนเรือแล้วชี้เป้าไปยังเรือลาดตะเวณอีกลำหนึ่ง (เรือลำเล็กๆที่เห็นลอยอยู่ในทะเล) ที่จริงก็เรือลาดตะเวณก็หมายถึงเรือลำใหญ่นั่นเอง ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                X