Announcement

Collapse
No announcement yet.

webmaster macddโดนด่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• webmaster macddโดนด่า

อ้างอิงจาก
    http://macdd.com/webboard/viewtopic.php?t=15524
    เเละ
    http://macdd.com/webboard/viewtopic.php?t=15723

ต้องก็อบมาให้อ่านครับเผื่อโดนwebmaster macddลบครับ
    หัวข้อ เ ******้ ยโอมทุเรศว่ะ

ลบกระทู้ที่เเสดงความเห็นเกี่ยวกับiWorkทิ้ง
    สองรอบเเล้ว
    หน้าด้านมาก
    นี่เเหละวิธีที่******ทำงาน

คห1. webmaster macdd
    แสดงความคิดเห็นได้ .... แบบนี้ละครับ ถึงได้โดนลบ
    ก็ยังไม่รู้สึกตัวอีกนะครับเนี๊ยะ

คือถ้าโพส แลกเปลี่ยนความคิดเห็น หรือช่วยเหลือกัน หรือถ้าขัดแย้ง
    แต่ก็ขอให้เป็นสุภาพชนอย่างนั้นใครจะไปลบละครับ

.... แหม หนักใจ

เอ้า อันนี้ไม่ลบหนึ่งอัน ถือว่าประจานโชว์กันสักกระทู้ละกันครับ

ปล. คือพี่แกเค้าขัดใจที่ผมไปเปิดสอน iWork คือเค้าบอกว่าโปรแกรมมันง่าย
    อย่าไปเรียนเร้ย อะไรทำนองนี้

อ้างอิง Link : http://www.macdd.com/webboard/viewtopic.php?t=15519

คห2.
    เทคโนโลยี เจริญก้าวหน้า แต่น่าเสียดาย ที่ลืมพัฒนาจิตใจมนุษย์ไปด้วย....

คห3.
    124.121.1.228...แย่มาก

คห4.124.121.1.228 ดูจากคำพูดทำให้จินตนาการถึงสันดานได้ไม่น่าเป็นกลุ่มคนที่ใช้ Mac
    เลยเสียสังคมคนใช้Mac

คห5.
    แอบแสดงความเห็นนิดนึงครับ ว่าไม่แฟร์ตรง Link นี่แหละครับ
    ตอนแรกนึกว่าจะไปดูว่าเค้าแสดงความเห็นไว้ว่าไง
    แต่ดันเข้าไปเจอแต่โฆษณาอะ

คห6.
    แต่คนละ 7500 นี่
    ก็หน้าเลีอดเกิ้น

คห7.
    ไม่ต้องประจานหรอกครับ
    ผมมาเเสดงตัว
    ผมจะพิพม์ที่ผมพูดไปตรงนั้นอีกที ตรงนี้เลยนะ

ผมพิพม์ใว้ว่า iworkนั้นใช่ง่ายมาก ให้ลองใช้ดูก่อน
    ก่อนที่คุณๆทั้งหลายจะไปลองเรียนดู
    7500ก็เงินนะครับไม่ต้องเอาไปให้พ่อค้าหน้าเลือดกินกัน

ลบเลยครับ คิดดูเองละกัน
    ผมขอโดนประจานต่อละกัน
    พูดต่อเลยว่า ผมกล้าพิมพ์ผมก็กลับมากล้ารับ
    เเล้วคนที่ลบที่ผมเเสดงความเห็นไปล่ะกล้า******้กลับมาคืนรึเปล่า

เเล้วในนั้นผมสุภาพชนรึเปล่าครับคุณโอม
    ผมพิพม์เเบบสุภาพชนไปสองที คุณลบไปสองที
    ถ้าพูดภาษาคนรู้เรื่องเเล้วมีเหรอผมจะพูดภาษาสุนัขกับคุณครับ
    ใครมีอะไรเเนะนำให้ไปดูใน freemac.netครับ
    หรือจะกระดิกหางตามคุณโอมของคุณต่อไปก็ตามใจครับ
    รอบละ7500 10รอบก็เกินเเสนเเละ

นี่เเหละครับวิธีที่คุณโอมของคุณทำงาน
    เอาที่ผมด่ามาโชว์
    กระทู้ทีเเสดงความคิดเห็นดีๆทิ้งไป
    ผมกล้าทำก็กล้ารับ มาลบอีกทีสิครับคุณโอม

คห.8
    ผมขอพูดต่อเลยละกัน
    หนังสือmacstyleน่ะที่ออกไม่ใด้บ่อยๆน่ะเพราะข้อมูลมันมีไม่เยอะจริง
    สวนมากจะอัพเดท newsซึ่งเป็นสิ่งที่ไม่ใด้เกิดขึ้นบ่อยๆ

ผมเคยผ่านงานหนังสือมาเเล้วเเละ ณ ขณะนี้ผมก็ทำงานกราฟฟิคอยู่
    ผมกล้าทำกล้ารับครับ

คห.9
    อ่าว....เฮ้อ

ยังไม่จบอีกเหรอ ก็ให้โพสแล้ว ก็มาโพสซะแบบเนี๊ียะ

คห.10
    เอ้า อันนี้ไม่ลบหนึ่งอัน ถือว่าประจานโชว์กันสักกระทู้ละกันครับ

กล้าเอาอันที่ไม่ลบมาให้คนอื่นดูไหมครับ
    หรือไม่กล้า

ผมกล้ารับ คุณกล้าไหม?

คห.11
    ดูคุณเอาที่โพสมาสิครับคุณโอม
    คุณทุเรศมาก

หัวข้อ ผมกล้าทำกล้ารับครับ

ต่อจากกระทู้นี้เลยครับ
    http://macdd.com/webboard/viewtopic.php?t=15524

ไม่ต้องประจาณผมหรอกครับ
    ผมมาเเสดงตัว
    ผมจะพิพม์ที่ผมพูดไปตรงนั้นอีกที ตรงนี้เลยนะ

ผมพิพม์ใว้ว่า iworkนั้นใช่ง่ายมาก ให้ลองใช้ดูก่อน
    ก่อนที่คุณๆทั้งหลายจะไปลองเรียนดู
    7500ก็เงินนะครับไม่ต้องเอาไปให้พ่อค้าหน้าเลือดกินกัน

ลบเลยครับ คิดดูเองละกัน
    ผมขอโดนประจานต่อละกัน
    พูดต่อเลยว่า ผมกล้าพิมพ์ผมก็กลับมากล้ารับ
    เเล้วคนที่ลบที่ผมเเสดงความเห็นไปล่ะกล้า************้กลับมาคืนรึเปล่า

เเล้วในนั้นผมสุภาพชนรึเปล่าครับคุณโอม
    ผมพิพม์เเบบสุภาพชนไปสองที คุณลบไปสองที
    ถ้าพูดภาษาคนรู้เรื่องเเล้วมีเหรอผมจะพูดภาษาสุนัขกับคุณครับ
    ใครมีอะไรเเนะนำให้ไปดูใน freemac.netครับ
    หรือจะกระดิกหางตามคุณโอมของคุณต่อไปก็ตามใจครับ
    รอบละ7500 10รอบก็เกินเเสนเเละ

นี่เเหละครับวิธีที่คุณโอมของคุณทำงาน
    กระทู้ทีเเสดงความคิดเห็นดีๆทิ้งไป
    ผมกล้าทำก็กล้ารับ มาลบอีกทีสิครับคุณโอม

คห1.
    ขอย้ำอีกทีนะครับ

สั่นหางดิกๆตามเค้าไปครับ

I.P.ผมรอบนี้ครับ 124.121.5.194

คห2.
    ขอเเก้ตรงนี้นะครับ

ใครมีปัญหาอะไรเเนะนำให้ไปดูใน freemac.netครับ
    ทุกคนพร้อมใจที่จะช่วยเเนะนำคุณฟรีๆครับ
    ไม่ต้องเสีย7500เเละไม่ต้องกลัวเค้าลบกระทู้คุณทิ้งด้วยครับ

ผมไม่อยากสมัครสมาชิกเพราะรู้ว่าสมัครไปก็โดนคุณโอมผู้เเสนดีของคุณๆลบอยู่ดีครับ
    เหมือนที่ลบกระทู้ผมทิ้งสองรอบครับ

คห3.
    ใครอยากจะไปฟังสัมนาดีๆ, มีความรู้ มีเเต่เนื้อ ไม่มีเเต่น้ำเหลวเป๋ว
    www.thaiadobeuser.com
    ก็มีให้คุณฟังครับ ขอเชิญครับ

คห4.
    เเนะนำmagazine macworldครับ ผมไปอ่านฟรีใด้ที่ centralworldครับ
    เค้าออกตรงเวลาทุกเดือนครับ
    เนื้อหาก็ดีครับ ผมใด้เรียนรู้หลายๆอย่างจากในนั้น

คห5.
    ดี๋ยวก็คงโดนลบอีกแหละครับ เว็บนี้เป็นยังไงหลายๆท่านก็คงเข้าใจครับ
    จะมีแต่ผูใช้ใหม่ๆที่ยังไม่เข้าใจอะไรมากแหละครับถึงหลงเชื่อ

แต่ผมก็ชื่นชมคุณนะที่กล้าออกมาพูดแบบนี้ แถมยังไม่ยอมแพ้ด้วย เป็นกำลังใจให้ครับ

ส่วนตัวนะ ผมคิดว่าเว็บนี้ลบกระทู้บ่อยมาก อย่างกระทู้ที่มีเพื่อนคุณแ_ม ที่หัวฟูๆ
    มาพูดถึงเค้าว่าไปเอางานคนโน้นคนนี้มาอ้างก็โดนลบหมดโดยไม่อธิบายอะไรเลย
    ใครแสดงความเห็นที่ไม่ใช่เรื่องดีกับคนในเว็บเป็นโดนลบหมด
    (ไม่ใช่เพราะใช้คำไม่สุภาพนะครับ) ผมขออนุญาติแนะนำคุณ iconmac
    ให้ศึกษาจากเว็บอื่นดูมั่งนะครับว่าเค้าทำยังไงกับคนที่แสดงความเห็นไม่ถูกใจเว็บมาสเตอร์
    ไม่ใช่มาลบหมดแบบนี้

สงสัยเดี๋ยวความคิดเห็นของผมก็คงโดนลบเหมือนกันละมั้งครับ
    Last edited by kittisunton; 27 Apr 2008, 00:41:23.

Comment

สมควรโดนด่าครับ หนังสือเลิกซื้อไปแล้ว podcast ก็ปากxxx เลิกฟังเลิกสนับสนุน

Comment

แพงไปครับ อีกอย่างโปรแกรมใช้ง่ายมาก ไม่สมควรจ่าย เหอๆ

Comment

ไม่รู้สิครับ
          หลัง ๆ ผมไม่ค่อยเข้าเว็บที่เกี่ยวกับแมคแล้ว
          แต่ละที่เจ้าที่แรงทั้งนั้น
          อ่านอย่างเดียวดีกว่า

Comment

Working...
          X