Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี BT อยากแลก TM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี BT อยากแลก TM

pm มานะครับ

BT นี่ของที่ไหนหว่า

Comment

bitthailand อะมั้งท่านถ้าแลกกับท่านข้างบนแล้วเหลืออยากแลกกับผมอีก1อันPMมาด้วยนะครับ แหะๆ

Comment

อินวี TM หายากมาก ใช้โบนัดเยอะมากๆ ผมมีโบนัดแค่ 2000 เอง หาได้ไวๆละ

Comment

TM นี่ต้องบริจากเเล้วเอา User เลยละครับไม่มีให้อินไวท์หรอก นอกจากจะเพื่อนกันหรือรู้จักกันเท่านั้น

Comment

TM นี่ต้องบริจากเเล้วเอา User เลยละครับไม่มีให้อินไวท์หรอก นอกจากจะเพื่อนกันหรือรู้จักกันเท่านั้น

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
              ไม่เป็นเช่นนั้นเสมอไปนะครับ
              แต่ถ้าคนที่อยากได้จริงๆ สมัคร300 เอาดีกว่า

Comment

เคยสมัครได้ตอนปีใหม่ 1userเพื่อนมันเอาไปใช้บอกเด๋วอัพให้กลายเป็นเอาไปโหลดอย่างเดียวไม่อัพซะงั้นเสียเลย
                โดนแบนเรียบร้อยเซงมาก T^T

Comment

ไฟล์ใกล้เคียงกับ SB และ BC แหละครับ
                  ผมว่าของไทยไฟล์ไม่หนีกัน
                  แต้มผมไม่พอแจกครับ

Comment

ยากนะ ผมว่า บริจาค 300 หน้าเวปเลยดีกว่าครับ

ครั้งก่อนโบนัสแค่ 100 ก็แลก Invite ได้แล้ว
                    แต่ทุกวันนี้โบนัสต้อง 5000 ครับถึงแลกได้

Comment

ครับ TM อินไวท์ ยากมากครับ
                      โบนัส ผมยังอยู่ที่ 4พันเองครับ จะเอาให้เพื่อนสักหน่อย ไม่ถึง 5 สักที - -

Comment

Working...
                      X