Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 7300GT มันยังไม่ตายคร๊าบบ !!!~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 7300GT มันยังไม่ตายคร๊าบบ !!!~

จากกระทู้เมื่อปีที่แล้ว http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=69795

คราวนี้นึกสนุก จะทำลายสถิติเดิมครับ ได้ AX78 มาก็อัดเลย ไปได้เท่านี้ครับ (No Vmod)

มีของให้เทสได้เท่านี้อ่ะคับ 3D03 ก็รุ่นโคตรเก่าเลย จะทำ Online ก็ไม่ได้

ปล. ความฝันจะแซงรุ่นพี่ 7600GS ก็เป็นจริง
    Attached Files

แรง ไม่ใช่น้อย

Comment

อ่อนขี้ว่ะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        อ่อนขี้ว่ะ
        กลับมาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย

ปล.ไม่เอาแล้วก็ได้ X2 4000+ อ่ะ หา UT 120 EX เล่นแทนก็ได้

Comment

3DMark2001 ครับ อัดสุดชีวิต

Comment

แรงจิงๆ

Comment

เมื่อสองปีที่แล้ว เป็นรุ่นยอดนิยมเลย แรงครับ

Comment

เข็น CPU ขึ้นไปอีกครับ 65NM 3.0 ได้อยู่แล้ว บอร์ดก็เป็นใจ แล้วมันหางไปใหน อีกตั้ง 150Mhz ละครับ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  เข็น CPU ขึ้นไปอีกครับ 65NM 3.0 ได้อยู่แล้ว บอร์ดก็เป็นใจ แล้วมันหางไปใหน อีกตั้ง 150Mhz ละครับ อิอิ
                  โห่...พี่วิกรคับ ผมไม่รู้จะเอามันขึ้นไปยังไงแล้วครับ ไฟแรงก็แต๊ป -*- เพิ่มไฟไป ไม่ได้ช่วยให้ลากไกลขึ้นเลยงับ

ใครมี Config ดีๆช่วยบอกทีคับ อัดยังไงก็ไม่ไป

Comment

ลองจาก X2 มาเป็น C2D ดูนะ

Last edited by TWK.; 28 Apr 2008, 17:35:01.

Comment

โห คะแนนท่าน TWK.โหดมั่กๆคับ ผมสู้ Core2 มะไหวอ่ะ แต่คะแนน 05 ผมเยอะก่านิดหน่อยครับ อิอิ

Comment

ก็อ่อนขี้ไง
                        กร๊ากกกกกกกก

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                          ก็อ่อนขี้ไง
                          กร๊ากกกกกกกก
                          ได้ HR-01 Plus มาแล้ว แต่ทำไมมันลากไม่ไปวะเนี่ย

Comment

Working...
                          X