Announcement

Collapse
No announcement yet.

main board แพงๆจำเป็นไหมกับเครื่อง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• main board แพงๆจำเป็นไหมกับเครื่อง?

ถ้าผมซื้อ 9800gtx มา บอร์ดดีๆอย่าง p5k pro มันจำเป็นไหมครับ

แล้วถ้าผมไม่คิดจะ OC หรือ OC นิดหน่อยผมใช้เป็น P5k ธรรมดาได้ไหม?

แบบว่าไม่อยากเปลืองมากเราไม่คิดจะ oc อยากจะประหยัดค่าบอร์ดซัก 1000 ก็ยังดีใกล้จะซื้อแล้วครับ
    ตอบด่วนๆหน่อยน้า

แล้วแต่ชอบ ของแต่ละคนนะ
    P5K นี้ก็ถือว่า เยี่ยมนะ
    ส่วนตัวคิดว่าถ้าไม่ oc มากมาย oc นิดหน่อยพอประมาณ Asrock ราคา 1500฿ ก็ไม่น่าจะมีปัญหา นะ ( 9900GTX TXT ก็ไม่มีปัญหา )

Comment

หมายความว่าเอาที่ถูกกว่านี้ก็ได้งั้นสิ?
      ผมซื้อได้แค่ยี่ห้อ asus อ่ะเพราะอยู่ต่างจังหวัด คิดว่า p5k-se เป็นไง? ถูกกว่านี้

Comment

บอร์ดแพง ฟังชั่นครบ แต่ต้องดูประกันด้วยนะขอรับ

ภาคจ่ายๆไฟ มันดี มั้ง ... รอเรพต่อไป ครับ

Comment

ASUS P5K SE ก็ดีใช้ได้

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4192

.

Comment

Working...
          X