Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาช่วยผมตัดสินใจทีว่าจะเอาตัวไหนดีระหว่าง A-500L, X3 2.1, xFORCE 5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยผมตัดสินใจทีว่าจะเอาตัวไหนดีระหว่าง A-500L, X3 2.1, xFORCE 5

ช่วยแนะนำทีครับ ยังหาจุดลงตัวไม่ได้เลย

ที่จริงอยากได้มันหมดนั่นแหละครับ แต่ติดที่ตังค์ ไม่รู้บินหายไปไหนหมด --"

ผมชอบเบสนะครับ แบบแน่นๆหนักๆนุ่มๆลึก สะเทือนหน้าอก รวมถึง กระจกบ้าน

เสียงกลางไม่เน้นเท่าไหร่แต่แบบใสๆหน่อยก็ดี

ถ้าลำโพงตัวไหนทำได้ตามที่ผมกล่าวมา ก็ช่วยบอกทีนะครับ เพราะผมยังไม่เคยฟังซักตัวที่ว่า

ปล. งบประมาณ 2-3 พัน
    ปล2.ขอราคาทั้งสามตัวนี้ด้วยนะครับ

ไปลองฟังมาหรือยังครับ แนะนำให้ไปลองฟังก่อนแล้วคุณอาจจะไม่ต้องมาถามเลยก็ได้ เพราะทั้งสามตัว มันเด่นคนละแนวครับ

Comment

2 ตัวแรก เบสหนักแน่น แนวคงร๊อกๆ ฮิพๆ อ่ะครับ

ถ้าชอบรายละเอียดเยอะๆ ก็ตัวหลังครับ

จากที่ฟังๆเค้ามานะครับ

Comment

x3 ครับ

Comment

ผมใช้ A500L อยุ่นะ เบสหนักดี เสียงกลางไม่ค่อยดังเท่าไหร่แต่ก้อพอได้นะ
          แต่ราคามันถูกนี่สิ อิอิ

Comment

X3

Comment

XF5 เบสมันอาจจะไม่สะใจท่านนะครับ

ปล.ใช้ XF5 อยู่ครับคุ้มค่าสมราคาดี

Comment

แล้วตัวไหนที่เบสมันดังได้สะใจมั่งครับ แต่นุ่มหูหน่อย

ปล. X3 2.1 ราคา 2800 บาท (ยังไม่ต่อนะ) แพงไปมั้ยครับ (ราคาที่โคราชครับ)
                Last edited by Benz_36; 28 Apr 2008, 16:14:58.

Comment

A-500L ถูกสุดๆ

Comment

Working...
                  X