Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง SoundBar ของ Dell

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง SoundBar ของ Dell

ท่านใดใช้อยู่บ้างครับ พอดีผมพึ่งขายไป (ผมลองแค่ต่อว่าใช้ได้ไม่มีปัญหาก็เก็บลงกล่อง) ที่จะสอบถามมีดังนี้ครับ
    1.ไฟที่ SoundBar ติดอยู่ตลอดไหมครับ (ผมไม่ได้สังเกตุ)
    2. ท่านที่ซื้อไปแจ้งว่ามีเสียงซ่า เวลาไฟกระพริบ ( ต่อกับจอ 24" Dell แต่ของผม จอ 22" ) อย่างนี้ SoundBar มีปัญหาหรือเปล่า
    ที่สอบถามนี้ ก็เพราะว่าถ้าตัว SoundBar มีปัญหาจะได้รับซื้อคืน ขอบคุณครับ
Working...
X