Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคะแนนเสียงด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคะแนนเสียงด้วยครับ

คือว่าอยากได้ X1650XT ของ powercolor มาก ก็เพราะมันประกัน com7 นี่แหละครับ
    แต่ปัญหาคือมันยังไม่มาซักที เลยจะตัดสินใจซื้อ ของ Sapphire ที่ประกันของ A&L ดังนั้น
    ก่อนจะตัดสินใจซื้อจึงขอคะแนนเสียงให้ sapphire ตัวนี้ด้วย ครับ ว่าดีป่าวกับความคุ้มค่าทั้งหลาย
    หรือว่าจะให้เป็นคำแนะนำก็ได้นะครับ

ของ powercooler สั่งได้นี่ครับ แต่รอของประมาณ อาทิตย์นึง ส่วนsapphireไม่เคยใช้ก็เลยบอกไม่ได้ว่าดีรึเปล่า

Comment

Sapphire เป็นอันดับ 1 ของ ATI เลยครับ แต่เมืองไทยไม่ค่อยดัง

Comment

เห็นด้วยครับ

Comment

Working...
        X