Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

สวัสดีทุกท่านชาว OVERCLOCKZONE ทั้งหลายหลังจากที่ได้รับความช่วยเหลือในการซื้อคอมมาแล้วคราวนี้ผมก็อยากให้ทุกท่านช่วยแนะนำโน้ตบุ้กของ ACER หรือ HP งบไม่เกิน 40000 หรือเกินได้นิดหน่อย การ์ดจอแยกด้วยครับ ตอนนี้ผมเล็งรุ่น Aspire 5583NWXMi_Geforce อยู่ครับ แต่อยากได้รายละเอียดเกี่ยวกับรุ่นหรือยี่ห้อของ HP ที่มีสเปกและราคาใกล้เคียงกันครับ (อีกเรื่องครับเสียงที่ได้จากโน้ตบุ้กนั้นดีไหมครับพอดีใช้แต่คอมตั้งโต๊ะไม่เคยใช้โน้ตบุ้กมันรองรับเสียง 7.1 ไหมครับ)ขอบคุณทุกท่านมากครับที่ให้ความช่วยเหลือผมอีกครั้ง

ของ spec รุ่นที่เล็งๆ ไว้หน่อยได้มั๊ยครับ

ส่วนเรื่องเสียง อย่าหวังอะไรกับ Notebook ให้มากเลยครับ

Comment

Working...
    X