Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อเมนบอดใหม่ ช่วยเลือกให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อเมนบอดใหม่ ช่วยเลือกให้ที่ครับ

คือเมนบอดมันมี่ปัญหาเลยต้องส่งเครม เลยว่าจะหาซื้อเมนบอดใหม่มาใช้แทนก่อนอะครับ

สเปก
    CPU Intel Core2 Duo E8200
    Ram DDR2(667) 1GB. Kingston
    VGA 512MB PCIe(16x) 9600GT

คือจะซื้อมาใช้แทนก่อนนะครับ เอาแบบราคาถูกๆ นะครับ

ปล.เอาแบบไม่ต้องแฟ็กไบออส ได้ยิ่งดีครับ

ขอบคุณมากครับ

Ram 2 ตัวนะครับ

Comment

Asrock Wolfdale ละกัน

Comment

ตามนั้นครับ ถูกๆใช้ไปพลางๆก่อน

Comment

ช่วย แนะนำ เว็ป ที่ซื้อให้หน่อยงับ อยู่ต่างจังหวัดงับ

Comment

ASROCK Wolfdale มันต้อง OC bus ด้วยหรอครับ มันจะมีผลอันตรายกับ CUP ผม เปล่า ครับ

Comment

Originally posted by kungfusoccer View Post
              ASROCK Wolfdale มันต้อง OC bus ด้วยหรอครับ มันจะมีผลอันตรายกับ CUP ผม เปล่า ครับ
              ไม่เป็นไร แค่ใช้แทนครับ ไม่ต้องคิดมากครับ ใช้ได้แน่นอน OC ไม่เอาใหม ถ้าไม่ MOD MB แต่ใช้ดีครับ

Comment

Working...
              X