Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ของ HIS 3870 IceQ3 คุณภาพดีป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA ของ HIS 3870 IceQ3 คุณภาพดีป่าวครับ

การ์ดตัวดีป่าวครับ...เห็นว่ามันเย็นดีเลยสนใจครับ...แต่ม่ายรุว่ามันดีรึป่าวครับ
    เพราะผมเองม่ายค่อยจะได้ยินยี่ห้อนี้เท่าไหรเลยครับ

และมันประกันของอารายครับ...ช่วยตอบทีนะครับ

ดี แต่ ประกัน ไม่แน่ แต่ที่ แน แค่ 2ปี

Comment

ในไทยจะติดเรื่องประกันนี่ละคับ รู้สึกจะเป็นของ Strek ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าดีรึเปล่า เพราะยังไม่เคยไปเครมเหมือนกัน - -'

Comment

ตอนนี้ราคาเหลือเท่าไหร่ล่ะครับ

Comment

เห็นที่ Advice ล่าสุด 7,000 คับ

Comment

อืม...ขอบคุณครับ

Comment

ผมเห็นที่ TK 8100 อ่ะคับตัวนี้

Comment

ซื้อไปเถาะครับประกันไม่ต้องสนหรอกถ้าไม่ได overclock ยังไงก้เกิน 2 ปีใช้ได้ยาวเหมือนกันละ
                ถ้าไม่ได้ไปชำแหละมันอ่ะ

Comment

Working...
                X