Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านว่าเกมส์ไหน Sound โดนใจสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอๆ ยังไงๆ ก็ฝากเทพบอร์ดนี้ลอง Painkiller ครับ อยากให้ลองเล่นจริง แล้วท่านจะฟังเกมส์อื่นธรรมดาๆ ไปเลย

Comment

triple kill.... triplekill.... มีออกกันไปข้าง

Comment

เหอๆ บ้าDotA กันจริง

Comment

BattleField 2 ครับ เสียงลม เสียงกระสุนปืน เวลาเราวิ่งแล้วมีคนยิงมา จะได้ยินเสียงกระสุนปืนไล่หลัง เสียงของรถถังเวลายิง เสียงเครื่องบินเวลาบินผ่านหัว ลองดูครับ + +

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
            F.E.A.R ไง เปิดตอนตี2 -3 ดังๆเลย หึหึ
            Originally posted by illusion_tx View Post
            ผมขอช็อคตายดีกว่าครับ

ให้มานั่งเล่นตอนตี 2 ตี 3
            ยังดีนะที่เล่นแค่ตีสองตีสาม ผมเล่นจนสว่างคาตาเลยครับ

Sound โดนสุดๆต้องนี่เลย
            sexy beach
            อันนั้นล้อเล่นครับ ^^
            จริงๆคงเป็น DiRT ครับ เสียงสมจริงดี เวลารถเฉี่ยวกำแพงหรือลอดอุโมงค์ เสียงก้องตามเลยครับ
            Last edited by Yoshimitsu; 28 Apr 2008, 20:44:40.

Comment

สำหรับผมนะ ตั้งเเต่เคยเล่นเกมมา เกมที่คิดว่าระบบเสียงสุดยอดก็มีดังนี้

Batlefield 2 เเละ 2142
              Graw 1 เเละ 2
              Bioshock
              Company of Heroes
              Final Fantasy XII
              Half-Life 2 เเละ EP1 กับ EP2

เกมส่วนใหญ่ที่กล่าวมาล้วนเเล้วระดับเสียงสุดยอดหมดไม่ว่าจะเป็น Sound Effect หรือ ดนตรีประกอบ

เเละรับรองคุณภาพเสียงสุดยอดด้วย EAX HD

Comment

Audition ครับ อิอิอิอิ

Comment

ยิงไข่ด้วยครับ

Comment

มีใครชอบ BGM ของ Guilty Gear มั่งครับ?
                    มันส์โคตรรรรรร

Comment

ยิงไข่ ตอนไข่แตก สนั่นเลย อิอิ

Comment

Originally posted by Zellyka View Post
                        มีใครชอบ BGM ของ Guilty Gear มั่งครับ?
                        มันส์โคตรรรรรร
                        แน่นอนครับ มันมาก แต่ละเพลง เฮฟวี่จริงๆ

Comment

bf2142

Comment

(=_=)
                            ชอบเสียงเกมส์ กีต้าฮีโร่ 3
                            Last edited by nitroboy; 29 Apr 2008, 05:52:12.

Comment

ทำไมผมรู้สึกว่า

Cod 2 เสียงดีกว่า Cod 4 อีก -*-

Comment

Originally posted by swordman2 View Post
                                ทำไมผมรู้สึกว่า

Cod 2 เสียงดีกว่า Cod 4 อีก -*-

เหตๆผลง่ายๆ Cod2 ใช้ Creative EAX3 Advance HD

แต่ Cod 4 ใช้แค่ Fmod engine (software)

Comment

Working...
                                X