Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับ มีปัญหากราฟฟิคเวลาเล่น Crysis ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับ มีปัญหากราฟฟิคเวลาเล่น Crysis ครับ

รบกวน มีปัญหากราฟฟิคเวลาเล่น Crysis ครับ
    เวลาเล่นภาพกราฟฟิคมีปัญหาครับ คือไม่เห็นภาพปืน และสภาพแวดล้อม
    ยกเว้นเห็นแต่แบล็คกราวของเกมอ่ะครับ
    การ์ดจอที่ใช้ x1650pro คือเคยเล่น fracry และเกมอื่นปรับปานกลางถึงสูงสุดไม่มีปัญหา
    แต่พอเจอ Crysis เข้าไปถึงกับ ซี๊ดดดดดดดเลยครับงงมาก
    ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างครับรบกวนทีนะครับขอบคุณมากครับ
Working...
X