Announcement

Collapse
No announcement yet.

sony tx มือ2 หน้าสนใหมครับ(ถ้าไม่มีประกันแล้ว)ช่วยออกแรงคิดเป็นเพื่อนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sony tx มือ2 หน้าสนใหมครับ(ถ้าไม่มีประกันแล้ว)ช่วยออกแรงคิดเป็นเพื่อนหน่อยครับ

sony tx มือ2 หน้าสนใหมครับ(ถ้าไม่มีประกันแล้ว)ช่วยออกแรงคิดเป็นเพื่อนหน่อยครับ มีคนขายอยู่30k แต่ไม่รู้มีประกันปล่าว sony นี้หลังประกันนี้เป็นไงบ้างครับ โหด เลว ดี(แตก)ปล่าวครับ ว่าจะสอยมาพกพาซักเครื่อง เพิ่งซื้อ s32 มาเมื่อสงการณ์ 13" รู็สึกมันยังไม่ค่อยโดน เพื่อนๆคิดว่าคุ่มใหมครับถ้าจะซื้อมือ2 พอดีไม่เคยใช้เลยยังไม่อยากซื้อของใหม่(tz) ชอบเพราะแบ๊ตทนอ่าครับ ใครมีประสบการ เรอคิดยังไงชี้แนะได้เลยครับ
    ปล ทำงานเองแล้วครับไม่ได้ขอ พ่อ แม่ แว้ว วิจารได้เต็มที่ครับ

sayyyyyy ... .......

no

- -") just my suggestion - -)!

Comment

-tx27sp เอา serial โทรไป check ศูนย์ถามประกันได้พี่ อาจจะซื้อประกันเพิ่มได้เป็นสามปี เพราะ tx1x-3x ผมจำได้ว่ามัน 2 ปี
      -Service charge 1500 + 7% ถ้าเครื่องซ่อมนอกเหนือประกัน / หมดประกัน
      -ดีตรงแบตนานสะใจ
      -แรมใส่ได้ 2.5 GB แต่เห็นแค่ 2 GB แต่specบอก1.5 GB
      -HD ใช้ของ IPOD VDO 80GB ตัวเก่าใส่แทนกันได้
      ถ้าพี่จะเอาตัวนั้นจริง ดูดีๆ เครื่องในเครื่องนอก เพราะมีติ๊กเกอร์แปะ KB แล้วก็ที่วางมือด้านซ้ายไม่กรอบแกรบ ยางปิดไม่ขาด
      -ลองหาใน T2H ดูผมเห็นพ่อค้าเจ้าหนึ่งขายสภาพสูสี

TZ มีข้อเสียตรงบานพับ ที่เสียบสายไฟ แป้นพลาสติกตรงลูกศร ครับ ลองไปจับๆโยกๆ ดู
      ให้เลือก TX กับ TZ , TX ทนมือกว่าครับ
      Last edited by data_db2; 29 Apr 2008, 01:34:52.

Comment

อ่า ขอบคุณมากครับ ท่าน data_db2 ละเอียดเลยครับ งันเดีวจะลองโทรไปเช็ค serial ก่อนว่าจะซื้อประกันเพิ่มได้ใหม ท้าได้นี้น่าสนเลยครับขอประกันซัก2ปีก็พอ เรื่องการทำงานนี้ ulv ช้าก็ พวก c2dมากใหมครับ(อาจถามแบบโง่ๆไปหน่อยแค่อยากรู็ว่ามากมายขนาดไหนครับ) อิอิ

Comment

ขอซักเครื่องสิคับ

แบบว่า Alienware จากเหล่าโจ๋วกง ผมที่เปนมหาเศรษฐีอยู่ทางตอนใต้ของฟลอริดา อเมริกา

ยังส่งมาไม่ถึงอ่ะคับ ขี้เกียจสร้างรีวิว จากวิมาน555

ขำขันยามเช้านะเสี่ย Have a nice day คับ

Comment

^^ อาจมีบางคนขำไม่ออกครับเช้านี้

Comment

^^ ถ้าจะ present งานอย่างเดียวไม่เอาไปทำ CAD ก็ไม่มีปัญหาครับ

ผมว่า ภาพลักษณ์ดูดีขึ้น ในสายตาของลูกค้า <- ความเห็นส่วนตัว
              ดูหล่อขึ้นที่ True Coffee หรือ starbuck 555

Comment

[QUOTE=data_db2;2636444 ดูหล่อขึ้นที่ True Coffee หรือ starbuck 555[/QUOTE]

ไม่เคยกินแถวนั้นเลยส่วนมากอยู่ บ้านไรกาแฟ แถวปั้มJet ครับ ^^

Comment

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

วันนี้เค้าไป แรดที่ TRUE COFFEE มา อั๊งงั๊ว

Comment

Originally posted by amu View Post
                    กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

วันนี้เค้าไป แรดที่ TRUE COFFEE มา อั๊งงั๊ว
                    ใครเอารูปเธอมาลงได้ให้แรม 1G DDR2 667 2แถวคร้าบบบ อิอิ

Comment

ยากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกส์ เพราะเค้า แอ๊บเนียน เทียนอันเหมิน

โฮะ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ปล.พี่กั๊บ ขอนมสดไม่ใส่น้ำตาล 1 แก้วกั๊บ (เค้าพูดว่ากั๊บกับพนักงานถูลู่ถูถัง (True) จิงๆนะตัวเอง)
                      ปล2.เกิ๊บๆ

Comment

นี่มันอะไรกันเนี่ยะ

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
                          นี่มันอะไรกันเนี่ยะ

+ + ผมก็งง อ่านออกไม่เกิน 70% ที่เหลือต้องเดาเอาว่าแปรว่าอะไร - -"
                          ปล เกิดไม่ทันศัพท์วัยรุ่น
                          Last edited by turionx2; 29 Apr 2008, 16:24:54.

Comment

เคยใช้ตัว t16sp ใช้ไปแล้วเกิดปัญหาคือเมนบอร์ดขยับไปๆมาๆแล้วมันจะจอฟ้า ตอนนั้นแหละแกะซ่อมกันเองจนรู้ไส้พุงหมดเลย สรุปตอนนั้นเช็คซ่อมที่ศูนย์ตีค่าซ่อม 2หมื่น อะไหล่ vaio ต้องสั่งของจาก สิงคโปร ครับ สรุปตอนนั้นขายซากให้คุณอาร์มในบอร์ดนี่แหละเอาไปเป็นอะไหล่

ทีนี้ไม่เข็ดไปสอย t26sp มาใช้ครับ ใช้งาน 6 เดือนเห็นจะได้ ไม่มีปัญหาอะไรเลยเครือ่งมันเล็กแต่ก็เล่น dot A ได้สบายที่สำคัญต่อ vga ออกทีวีดีกว่า notebook ตัวใหญ่หลายรุ่นเลยด้วย

ที่ขายเพราะไม่ต้องพกไปไหนแล้วตอนนั้นก็ขายไป 30k ในบอร์นี้แหละคร้าบ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                              + + ผมก็งง อ่านออกไม่เกิน 70% ที่เหลือต้องเดาเอาว่าแปรว่าอะไร - -"
                              ปล เกิดไม่ทันศัพท์วัยรุ่น
                              อืม ขนาดเสี่ยที่มีเด็กๆห้อมล้อมยังอ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง แล้วผมล่ะ ยังไม่ได้ทำบัิตรประชาชนเลย ผมจะรู้เรื่องไหมล่ะเนี่ยะ

Comment

Working...
                              X