Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41-M63ราคา28900มีขายแล้วที่พันทิพและเซียร์(กาดจอจีฟอส8600)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

S41-M63 ดีในราคาไม่เกิน3หมื่นช่ายป่าวคับ

Comment

Originally posted by digitaldata View Post
      S41-M63 ดีในราคาไม่เกิน3หมื่นช่ายป่าวคับ
      ถ้าดูจากกาดจอดีในราคาไม่เกิน3หมื่น8คับ(เพราะราคาตํ่ากว่านี้ไม่มีรุ่นไหนกาดจอแรงเท่านรุ่นนี้)

Comment

ทำไมVaio ไม่มีแบบเค้าบ้างอ่ะ แงๆ อยากไปเล่นBenQกะAsusมากเลยน่ะแต่(ก้นลึกของจิตใจผมมันยึดติดกะยี่ห้ออ่ะ)

Comment

ที่พันทิพย์ประตูน้ำร้านไหนขาย BenQ S41 มั่งคับ

Comment

Originally posted by TOS View Post
            ที่พันทิพย์ประตูน้ำร้านไหนขาย BenQ S41 มั่งคับ

ทุกร้านเลยคับ

Comment

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าผมใช้งาน และก็ดูหนังฟังเพลง โหลดเพลง เล่นเน็ต เล่นเกมส์บ้าง ระหว่างตัวนี้กับ compaq v3772tu ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by wish View Post
                ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าผมใช้งาน และก็ดูหนังฟังเพลง โหลดเพลง เล่นเน็ต เล่นเกมส์บ้าง ระหว่างตัวนี้กับ compaq v3772tu ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ ขอบคุณครับ
                ก็ต้องs41ซิคับเพราะกาดจอจีฟอสแรงกว่าราวฟ้ากับเหว ประมาณเกมเดียวกันคอมแพคปรับได้lows41ปรับได้สุดทุกอย่าง แถมยังไม่มีปัยหาไดเวอรืxpแบบคอมแพคด้วย

Comment

กำลังจะซื้อครับ

แต่ไม่รู้เอาไรดี มีเพื่อนที่ทำเกี่ยวกะไอทีบอกว่า hp ดีสุด

เพราะไม่ค่อยมีคนส่งเคลมครับ

แต่มาดูอันนี้ก็ถูกใจแฮะ

ที่ผมดูมาก็มี

hp dv2518tx
                  2644
                  2626

บางรุ่นตกไปแล้วกะจะหารุ่นใกล้เคียง แต่ก็ยังดูไม่ระเอียด

งบ30k+-5k จะได้ไหมหนอ

ที่จำกัดสเปคก็ core2duo nvidia ram2g คล่าวๆตามประสาคนไม่เคยเล่นnotebookนะครับ

เล่นแต่ pc อยู่อ่ะนะเลยต้องหาผู้ช่วยครับ
                  Last edited by deckard; 7 May 2008, 08:54:48.

Comment

Working...
                  X