Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบทสรุปVampire - The Masquerade Bloodlinesหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบทสรุปVampire - The Masquerade Bloodlinesหน่อยนะครับ

ขอบทสรุปVampire - The Masquerade Bloodlinesหน่อยนะครับ ผมเล่นต่อไม่ไหวแล้วปวดหัวมากๆ ( แต่ก็อยากเล่น ) ถ้าไม่มีช่วยตอบผม 2 ข้อนะครับ
    1. เราจะเอากุญแจเข้า megahurtz ได้อย่างไร
    2. เราจะออกจาก L.A. ได้อย่างไร ( อึดอัดมากเลยพื้นที่แคบมากๆ )
    ช่วยหน่อยนะครับคนไทยเหมืองกันช่วยทีนะ ( เข้าใจว่ามัมเก่าถือว่าขอร้องนะครับ )
Working...
X