Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook TOSHIBA L200 มีปัญหากับเรื่อง Driver จอ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook TOSHIBA L200 มีปัญหากับเรื่อง Driver จอ ครับ

ได้ โหลด ไดร์เวอร์จากเว็บ โตชิบา แล้ว เป็น

intel 965 Chopset Family แต่พอลงแล้ว หน้ากลับเน่าเละ ปรับ resolution ก็ไม่ได้

แต่บางทีก็หาย ปรับได้ งง มากครับ ไม่ทรบว่าเป็นที่อะไร หรือว่าต้องหา Driver ตัวใหม่มาลงครับ

แนะนำทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ

========================

บางที มันก็เกิดได้ผล ครับ แต่มันก็หายไปเมื่อ รีสตาร์ท เป็น สีเละ เพี้ยน เหมือนเดิมนะครับ

ไม่รู้ว่าเป็นที่ตัวเครื่องหรือ ป่าว หรือว่าเป็นที่ window ที่ใ้ช้ ลง

ของ skz Window XP Pro SP2 Drivered SATA

งง มากเลยครับ ช่วบยทีนะครับ ไม่ไหวแล้ว

Download

Comment

ลองตัวนี้แล้ว แต่แก้ปัญหาไม่ได้ ทำอย่างไรดีครับ

ช่วยด้วยคับ เศร้า

Comment

ตัวนั้น เคยลองแล้ว ไม่ได้เลยครับ

งง มาก ลงแล้วมันเห็รน ไดร์เวอร์ เหมือนกันกัน สอง ตัวเลยครับ

เกิดอะไรขึ้น

แล้วมีมี unknow ตัวหนึ่ง ด้วยไม่รู้ว่าเป็น อุปกรณ์อะไร งง มาก ครับ

ช่วยทีนะครับ ขอร้องล่ะครับ

Comment

Working...
        X