Announcement

Collapse
No announcement yet.

Project ปั๊มแต๋วแอบโหด....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นี้เลยครับ รูปถ่ายจากมือถือครับพอดีกล่องแฟนเอาไปครับ
    1.บล็อกของ D-Tek Fution V1
    2.หม้อน้ำตัวแรงครับ ไม่แรงได้ไงครับ NSR 150 R ครับ
    3.ปั้มน้ำครับ JAD 2000L/H ตัวนี้ 665 อายครับ แต่ข้อเสียคือมันร้อนเร็วไปหน่อยครับ
    4.สายยาง เมตรละ 19 บาทครับ หาได้ตามโฮมโปรครับ
    5.ฟิตติ้ง 1/2" ตัวละ 10 บาทครับ 2 ตัว
    6.กระปุกใส่น้ำตาลทรายครับ
    ตามรูปข้างล้างนี้เลยครับ
    Attached Files

Comment

Originally posted by dumbell View Post
      นี้เลยครับ รูปถ่ายจากมือถือครับพอดีกล่องแฟนเอาไปครับ
      1.บล็อกของ D-Tek Fution V1
      2.หม้อน้ำตัวแรงครับ ไม่แรงได้ไงครับ NSR 150 R ครับ
      3.ปั้มน้ำครับ JAD 2000L/H ตัวนี้ 665 อายครับ แต่ข้อเสียคือมันร้อนเร็วไปหน่อยครับ
      4.สายยาง เมตรละ 19 บาทครับ หาได้ตามโฮมโปรครับ
      5.ฟิตติ้ง 1/2" ตัวละ 10 บาทครับ 2 ตัว
      6.กระปุกใส่น้ำตาลทรายครับ
      ตามรูปข้างล้างนี้เลยครับ
      ปั๊มรุ่นเดียวกันเลยครับผม ถูกและแรง

Comment

สวยคับ ถ้าไม่อยากให้ปั๊มร้อนเร็วก็โมพัดลมใส่ปั๊มคับ

Comment

ปั้มแรงลองต่อปั้ม-หม้อน้ำ-บล็อก-ถังพัก-ปั้ม ดูครับอาจช่วยได้

Comment

เกือบจบแล้วครับ ยัดลงเคส แว๊ววววว!!!
            Attached Files

Comment

Working...
            X