Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่องความทนทาน+อายุการใช้งานครับของบอร์ดasrockครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่องความทนทาน+อายุการใช้งานครับของบอร์ดasrockครับ

ใช้อยู่ครับ alive nf6g-vsta ถูกใจ พอร์ตครบไม่มีกั๊ก และถูกตังมาก แต่อยากรู้ว่ายี่ห้อนี้อายุการใช้งานมันนานแระทนทานป่าวครับ แค่อยากทราบประสบการณ์ความรู้สึกแต่ละท่านเฉยๆอ่ะครับไม่ซีเรียส เพราะเคยเห็นในกระทู้บางเวบ บอกว่าห่วย พอร์ตเจ๊งง่าย ไม่เสถียรบ้าง ที่ขัดใจบ้างนิดหน่อยสำหรับผมก็แผ่นบอร์ดมันดูบางๆกว่าgigตัวเก่าแบบสัมผัสได้อ่าและที่เสียบไฟ20pinดันเอาไปไว้ซะกลางบอร์ด แค่นี้อ่าครับโดยรวมแล้วประทับใจครับเพิ่งใช้กับ4000+มาประมาณ 4-5เดือนครับ ปกติดีทุกอย่างครับคล็อกบ้างเปงกะสัย ของท่านล่ะเป็นยังไงกันบ้างครับ
    Last edited by Plankton; 29 Apr 2008, 00:07:29.

ผมเคยซื้อมาปุ๊บ เอาไปเครมเลยก้มีครับ
    แต่ปกติที่ใช้ๆอยู่ก็หลายปีแล้ว ไม่มัเกเรอะไรครับ

ตอบให้คิดมากซะงั้น

Comment

ดวงครับ

Comment

ตามลายเซนคับใช้มาเกือบปีแล้วคับ ไม่มีปันหาเร้ยยยยยย

Comment

ไม่คิดมากหรอกครับ ขำๆที่ใช้ตัวนี้เพราะเห็นพี่วิกรณ์จัด spec amdแบบสุดคุ้มทีไรก็asrock alive เรยอยากรู้ว่ามันเด็ดอย่างไรเรยลองของดูซะครับ สรุปติดใจครับ
          สำหรับผมใช้สักปีสองปีีก็ว่าคุ้มแระนะ ซื้อบอร์ดตัวอื่นบางตัวซื้อตัวนี้ได้สองสามตัวเรยอ่าา
          Last edited by Plankton; 29 Apr 2008, 01:14:26.

Comment

แบบนี้ต้องให้ ท่านผู้นำ เปิด ห้อง ยาจกzone ให้อีกสักห้องแล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              แบบนี้ต้องให้ ท่านผู้นำ เปิด ห้อง ยาจกzone ให้อีกสักห้องแล้ว อิอิ

ขอสมัคร Mod ห้องนี้คนแรกเลย ตั้งแต่มี Core2 กะการ์ดจอ Dx10 ตังในกระเป๋าหายเกลี้ยง

Comment

เอาด้วย ห้องใหม่อิอิ

Comment

ของผมเสียงไม่ดังไม่ครบ 6 ch เลยซื้อ sound creative มาใส่สะเลย

ขี้เกรียดเอาไปเครม

Comment

แล้วแต่ดวงอะครับ ปัจจุบันผมใช้ asrock K7VM3 socket 462 อะ 5 ปีผ่านมาละครับ 2 ปีมาให้หลังนี้
                    เปิด 24 ชม. 6 วันใน 1 อาทิตย์ตลอด จะว่าทนก็ทนนะ เพราะไม่เีึคยเครมเลย

Comment

Working...
                    X