Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับการอัพเดท Driver การ์ดจอ อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับการอัพเดท Driver การ์ดจอ อ่ะครับ

ตอนแรกผมใช้ไดร์เวอร์เวอชั่นนี้อยู่อ่ะครับ 6.14.11.6921
    ผมเรยได้โหลด driver การ์ดจอ เวอชั่นใหม่มาอ่ะครับแล้วก็ทำการลบของเก่าออกแล้วรีเครื่องหนึ่งครั้งจากกนั้นก็ลง driver อันใหม่ แล้วรีเครื่องอีกหนึ่งครั้ง แต่เมื่อเช็คดูปรากฏว่ามันยังเป็นไดร์เวอร์ตัวเก่าอยู่เรยอ่ะครับลองทำมาหลายรอบแล้วอ่ะครับก็ยังเหมือนเดิม-*- ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ...
Working...
X