Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกีุ่ยวกับ keyboard กดไม่ติดครับ ช่วยด้วยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกีุ่ยวกับ keyboard กดไม่ติดครับ ช่วยด้วยครับผม

มันกดไม่ติดบางตัวอ่าครับ

TT^TT ตอนแรกก้คิดว่า เป็นที่ keyboard แต่พอซื้ออันใหม่ มามันก้กลับมาเป็นเหมือนเดิมครับผม

แล้วผมก้ format window แล้วลงทับก้ยังเป็นอยู่อ่าครับผม

เป็นที่อาไรอ่าครับ เกี่ยวกับ port ที่ mainboard รึป่าวอ่าครับบ ช่วยด้วยครับ

ขอบคุนครับ

p.s. เหนื่อยมากกว่าะพิมเส้ด copy paste มาทีละอักษร

คีย์บอร์ดผมปรกติดีครับ (อะล้อเล่นๆ)

ผมว่าคงเป็นไปตามที่คุณ จขกท. ได้สันนิฐานไว้อะแหละครับผม (เคลมโลดๆ)

Comment

mainboard ซื้อมา2ปีแล้วอ่าครับ TT^TT

ไม่ทราบว่ามี keyboard แบบ usb วางขายรึป่าวครับ

Comment

USB Keyboard มีครับ ราคาไม่ต่างจาก PS2 เท่าไหร่ด้วย

Comment

แล้วมันมีหัวต่อ จาก port ของ mouse ไปเป็น usb รึป่าว ครับ
          งกครับ พึ่งได้ keyboard ใหม่มา
          Last edited by nuinui; 9 Dec 2006, 21:31:40.

Comment

Originally posted by nuinui View Post
            แล้วมันมีหัวต่อ จาก port ของ mouse ไปเป็น usb รึป่าว ครับ
            งกครับ พึ่งได้ keyboard ใหม่มา

น่าจะไม่มีคับป๋มเท่าที่เหงนะงับ ถ้าจาก USB >> PS2 เคยเหงอะงับ

Comment

อ่อออ ขอบคุนครับ เสียตัง อีกแล้วววว
              TT^TT

Comment

Working...
              X