Announcement

Collapse
No announcement yet.

หม้อแตก แก้ปัญหายังไงได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แบบนี้เลยคับลองไป หาซื้อแถวร้านวัสดุก่อสร้างคับไม่แพง ผมจำราคาไม่ได้ล่ะ แต่คงไม่เกิน 60 มั้ง
    วิธีใช้ก็ ผสมทั้งสองอัน ให้เท่าๆกัน แล้วก็ ทำให้เข้ากัน เมื่อเข้ากันแล้วมันจะเป็นสีเทา แล้วทั่นก็ทาตรงรอยแตกได้เลย แนะนำทิ้งไว้ สัก 12 ชม. + มันจะได้แน่นๆ ลองดูคับ
    Attached Files

Comment

นิดหน่อย ว่าแตกมันแตกได้ยังไง เหอะๆ ไปรษณีย์ ไทยแข็งแรงดีจริง ลองดูตามที่ผมแนะนำก็ได้

Comment

ใช้ได้แล้วเหรอครับดีใจด้วยครับ

Comment

กาว2ตันแป๊ะเลยครับแล้วเก้บใว้ใช้เอง...อดขายเลย

Comment

คาดว่าหลัง "ปะ" งานแล้ว แรงดันอาจจะเปลี่ยน เป็นกำลังใจให้ครับ เอิ๊กๆ

Comment

Working...
            X