Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอท ram duel มาต่อ single ได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอท ram duel มาต่อ single ได้ปะครับ

มีหลาย คำถามหน่อยนะครับ โทดที
    เออ ram ของ corsair value select 667 512*2

1. เวลาผม คล๊อก ram ต่อ duel แล้ว ลากไม่ไป bus 250 ก่ตันแล้ว แต่พอ ดึง ram ออกตัวนึงมาน ปรับ bus ขึ้นได้อีก ประมาณ 15 -20 อะครับ เป็นเพราะอะไรหรอครับ

2.นำแรมที่ถอดออกมาต่อเป็น single ได้ปะครับ

3.ปัณหาแรก มันเกี่ยวกับแรม หรือเปล่าครับ

ปรับแรม 1:1 สิครับ ก็ยัดไป 333 เป็นอย่างน้อยแล่วครับ

corsair value select มันตัวอ่อนอยู่แล้วครับ ลากไม่ค่อยไป

มาต่อเป็น single ได้ครับ ก็ใส่แรมให้อยู่ช่องคนละสีกัน

Comment

ปรับ 1:1 ยังไง ง่า ^ ^ มะเป็น ครับ บอท AM2 M2N-E

Comment

ก็ปรับเป็น บัส200อะคับ

Comment

Working...
        X