Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้Norton Antivirus 2007 นำทางผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้Norton Antivirus 2007 นำทางผมทีครับ

จะลงทะเบียนยังไงดีครับเหลืออีก12วันซะด้วย ผมไม่อยากลบแล้วหาอย่างอื่นมาลงแทนครับ ลงด้วยphone numberก้อไม่รุ้จะทำยังไงอ่ะครับ ตัดเน็ท มันก้อไม่ให้ลงเลยอ่ะครับ ใครก้อได้ช่วยทีครับ

ผมยังใช้ตัว 2004 อยู่เลย ไม่มีปัญหา ( activate by phone เรียบร้อย )
    หมดอายุ ก็ Uninstall แล้วลงใหม่ แล้วก็โหลดอัพเดตใหม่ รวดเดียวเลย
    ไม่ลองแบบนี้ดูล่ะ

Comment

NOD32 แจ่มสุดแว้ว

Comment

เวอร์ชั่นนี้ by phoneยังไงครับ พอผมตัดเน็ท มันก้อบอกว่าerror ไม่ให้เข้า ไม่มีปุ่มให้ กดby phoneเลย ทำยังไงดีครับ ช่วยแนะนำที

Comment

ไม่ลอง avg free เบา ๆ นิ่ง ๆ
          แต่อาจมีไวรัสเต็มเครื่องโดยไม่รู้ตัว 555

Comment

NOD32 , Kaspersky , Avast ก็ได้ครับ นอตัน กับ แมคอะฟี้

มันกินแรม ซื้อแรมมาไห้มันกินปล่าวๆ

Comment

Working...
            X